Úrslit og niðurstöður Gæðingakeppni Spretts & úrtöku fyrir Landsmót 2022

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Um nýliðna helgi 4.-5.júní var Gæðingakeppni Spretts og Landsmótsúrtaka.

Mánududaginn 6.júní var seinni umferð úrtöku og gildir betri árangur forkeppni beggja daga inn á Landsmót.

Sprettur mun senda 14 fulltrúa í hverjum flokki á Landsmót, 2 varahestar eru í hverjum flokki. Börn, unglingar og ungmenni fara með einn hest á mót og þeir sem voru með tvo hesta í forkeppni þurfa að láta vita með hvorn hestinn þau ætla á Landsmót.

Allir keppendur þurfa að staðfesta þáttöku sína á Landsmóti á netfangið sprettur@sprettarar.is 

Mótið tókst vel, Sprettarar mættu prúðbúnir til leiks og sýndu glæsilegar sýningar og faglega reiðmennsku.  Veðrið lék við okkur á laugardag í forkeppni en þeir sem riðu úrslit á sunnudeginum urðu flestir blautir inn að beini.

Topphestastyttuna hlaut Kári Sveinbjörnsson. 

Topphestastyttan er veitt í minningu Jónínu Guðbjörgu Björnsdóttur í Topphestum. Þau verðlaun eru veitt knapa í yngri flokkum sem mætir til keppni á vel hirtum hesti og sýnir góða reiðmennsku.

Svansstyttuna hlaut Elva Rún Jónsdóttir.

Svansstyttan er veitt Sprettsfélaga sem klæðist félagsbúningi Spretts á mótum og þykir ávallt vera til fyrirmyndar hvað varðar prúðmannlega reiðmennsku, klæðaburð og hirðingu hests, utan vallar sem innan.

Svanstyttan er veitt til heiðurs Svani Halldórssyni, stofnfélaga Gusts og síðar Spretts. Svanur hefur ávallt lagt mikið upp úr því að vera prúðbúinn, snyrtilegur og á vel hirtum hesti.

Glæsilegasta parið var Herdís Björg Jóhansdóttir og Snædís frá Forsæti. Þær stöllur sýndur frábæra sýningu í A-flokki gæðinga. Þess má geta að Herdís Björg er í unglingaflokki.

Sprettur óskar keppendum sínum innilega til hamingju og óskar öllum velgengni á Landsmóti á Hellu.

Hér eru niðurstöður Gæðingamótsins, forkeppni og úrslit.

A flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Kolskeggur frá Kjarnholtum I Sigurður Sigurðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,67
2 Þór frá Meðalfelli Hafþór Hreiðar Birgisson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,57
3 Snædís frá Forsæti II Herdís Björg Jóhannsdóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,53
4 Myrkvi frá Traðarlandi Sigurður Baldur Ríkharðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,53
5 Hekla frá Einhamri 2 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Sprettur 8,46
6 Kári frá Korpu Sigurður Sigurðarson Grár/brúnnstjörnótt Sprettur 8,42
7 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,31
8 Ás frá Kirkjubæ Kristófer Darri Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,29
9 Vals frá Efri-Brú Hafþór Hreiðar Birgisson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,27
10 Gefjun frá Grímarsstöðum Lýdía Þorgeirsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,24
11 Funi frá Djúpárbakka Herdís Lilja Björnsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,21 
12 Einstök frá Borg Ragnheiður Samúelsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,14
13 Hrafnaflóki frá Hjaltastöðum Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,98
14 Flosi frá Búlandi Arnar Heimir Lárusson Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt Sprettur 7,87
15 Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Hafþór Hreiðar Birgisson Rauður/milli-blesótt Sprettur 7,35
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Kolskeggur frá Kjarnholtum I Sigurður Sigurðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,95
2 Snædís frá Forsæti II Herdís Björg Jóhannsdóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,64
3 Myrkvi frá Traðarlandi Sigurður Baldur Ríkharðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,61
4 Hekla frá Einhamri 2 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Sprettur 8,55
5 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,30

B flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Glóinn frá Halakoti Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,78
2 Vökull frá Efri-Brú Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,74
3 Fengsæll frá Jórvík Ólafur Ásgeirsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,60
4 Háfeti frá Hákoti Hafþór Hreiðar Birgisson Bleikur/álótturstjörnótt Sprettur 8,45
5 Heilun frá Holtabrún Elvar Þormarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,42
6 Hólmi frá Kaldbak Hekla Katharína Kristinsdóttir Grár/óþekktureinlitt Sprettur 8,39
7 Afródíta frá Álfhólum Valdimar Ómarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,37
8 Héla frá Hamarsheiði 2 Ævar Örn Guðjónsson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,35
9 Jökull frá Þingbrekku Björgvin Þórisson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,30
10 Áhugi frá Ytra-Dalsgerði Anna Þöll Haraldsdóttir Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 8,26
11 Askur frá Eystri-Hól Þórunn Kristjánsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,23
12 Vörður frá Vestra-Fíflholti Kristófer Darri Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,21
13-14 Píla frá Dýrfinnustöðum Særós Ásta Birgisdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,18
13-14 Steinar frá Skúfslæk Lárus Sindri Lárusson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,18
15 Krummi frá Höfðabakka Hermann Arason Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,17
16 Óskaneisti frá Kópavogi Margrét Halla Hansdóttir Löf Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,10
17 Vaðall frá Efri-Brú Tómas Gumundsson Brúnn/milli-einlitt Sóti 7,42
18-19 Toppa frá Gröf Flosi Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 0,00
18-19 Grettir frá Grímarsstöðum Lýdía Þorgeirsdóttir Rauður/milli-skjótt Sprettur 0,00
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Fengsæll frá Jórvík Ólafur Ásgeirsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,72
2 Heilun frá Holtabrún Elvar Þormarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,71
3 Hólmi frá Kaldbak Hekla Katharína Kristinsdóttir Grár/óþekktureinlitt Sprettur 8,51
4 Afródíta frá Álfhólum Valdimar Ómarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,35
5 Óskaneisti frá Kópavogi Margrét Halla Hansdóttir Löf Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,22

B flokkur ungmenna
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Muninn frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,56
2 Kristófer Darri Sigurðsson Kaldalón frá Kollaleiru Grár/jarpureinlitt Sprettur 8,53
3 Kristófer Darri Sigurðsson Úlfur frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 8,47
4 Sigurður Baldur Ríkharðsson Trymbill frá Traðarlandi Sprettur 8,36
5 Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 8,27
6 Guðrún Maryam Rayadh Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,26
7 Marín Imma Richards Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,23
8 Brynja Pála Bjarnadóttir Vörður frá Narfastöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,19
9 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,18
10 Guðrún Maryam Rayadh Sólmyrkvi frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,18
11 Viktoría Brekkan Gleði frá Krossum 1 Rauður/sót-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,10
12 Brynja Pála Bjarnadóttir Hrefna frá Hamarsheiði 2 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
13 Katrín Embla Kristjánsdóttir Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,87
14 Sóldís E Ottesen Þórhallsdótti Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,79
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigurður Baldur Ríkharðsson Trymbill frá Traðarlandi Sprettur 8,60
2 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Muninn frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,55
3 Guðrún Maryam Rayadh Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,39
4 Marín Imma Richards Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,33
5 Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 8,30
6 Brynja Pála Bjarnadóttir Vörður frá Narfastöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,21
7-8 Kristófer Darri Sigurðsson Kaldalón frá Kollaleiru Grár/jarpureinlitt Sprettur 0,00
7-8 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 0,00

Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hekla Rán Hannesdóttir Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 8,66
2 Elva Rún Jónsdóttir Hraunar frá Vorsabæ II Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,64
3 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,64
4 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,61
5 Hekla Rán Hannesdóttir Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,55
6 Herdís Björg Jóhannsdóttir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,50
7 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,49
8 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 8,46
9 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,43
10 Vigdís Rán Jónsdóttir Váli frá Minna-Núpi Brúnn/dökk/sv.einlitt Sóti 8,41
11 Matthildur Lóa Baldursdóttir Geisli frá Gafli Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Sprettur 8,39
12 Inga Fanney Hauksdóttir Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,37
13 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,35
14 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt Sprettur 8,34
15 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt Sprettur 8,33
16 Matthildur Lóa Baldursdóttir Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,29
17 Valdís Anna Valdimarsdóttir Hörður frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-tvístjörnótt Sóti 8,24
18 Hulda Ingadóttir Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,24
19 Hugrún Gyða Þorsteinsdóttir Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli-skjótt Sóti 8,21
20 María Mist Siljudóttir Sigurfari frá Miklaholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,20
21 Ella Mey Ólafsdóttir Kolbrún frá Sveinskoti Brúnn/milli-einlitt Sóti 8,20
22 Anna Ásmundsdóttir Dögun frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
23 Óliver Gísli Þorrason Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,04
24 María Mist Siljudóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Sprettur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elva Rún Jónsdóttir Hraunar frá Vorsabæ II Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,79
2 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,69
3 Herdís Björg Jóhannsdóttir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,56
4 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,52
5 Hekla Rán Hannesdóttir Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 8,39
6 Matthildur Lóa Baldursdóttir Geisli frá Gafli Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Sprettur 8,31
7 Inga Fanney Hauksdóttir Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,07
8 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 5,00

Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sprettur 8,59
2 Kári Sveinbjörnsson Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,46
3 Kristín Elka Svansdóttir Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,42
4 Kristín Elka Svansdóttir Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,33
5 Apríl Björk Þórisdóttir Sikill frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil-blesótt Sprettur 8,24
6 Íris Thelma Halldórsdóttir Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,15
7 Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt Sprettur 8,15
8 Ragnar Dagur Jóhannsson Alúð frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,10
9 Íris Thelma Halldórsdóttir Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
10 Rafn Alexander M. Gunnarsson Garðar frá Ljósafossi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sprettur 7,68
11 Halldór Frosti Svansson Kjúka frá Brúarhlíð Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,58
12 Apríl Björk Þórisdóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt Sprettur 7,46
13 Hilmir Páll Hannesson Gísl frá Læk Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,24
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sprettur 8,72
2 Apríl Björk Þórisdóttir Sikill frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil-blesótt Sprettur 8,56
3 Kári Sveinbjörnsson Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,55
4 Kristín Elka Svansdóttir Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,43
5 Ragnar Dagur Jóhannsson Alúð frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,29
6 Íris Thelma Halldórsdóttir Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,27
7 Rafn Alexander M. Gunnarsson Garðar frá Ljósafossi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sprettur 7,93
8 Halldór Frosti Svansson Kjúka frá Brúarhlíð Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,87

Tölt T1
Fullorðinsflokkur – Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Heilun frá Holtabrún Brúnn/milli-skjótt Geysir 7,37
2 Hekla Rán Hannesdóttir Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,80
3 Elín Árnadóttir Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt Sindri 6,73
4 Hafþór Hreiðar Birgisson Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt Sprettur 6,70
5 Kristófer Darri Sigurðsson Sólon frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 6,43
6 Sigurður Kristinsson Vígþór frá Hveravík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 5,87

Hér fyrir neðan eru heildarniðurstöður beggja forkeppnisdaga.

Samanlagt úr báðum umferðum, sætaröð inn á Landsmót.

Börn, unglingar og ungmenni sem eru með tvö hross þurfa að láta vita hvort hrossið þau munu fara með á Landsmót. Sprettur@sprettarar.is 

A-Flokkur
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Kolskeggur frá Kjarnholtum I Sigurður Sigurðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,67
2 Þór frá Meðalfelli Hafþór Hreiðar Birgisson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,57
3 Snædís frá Forsæti II Herdís Björg Jóhannsdóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,53
4 Myrkvi frá Traðarlandi Sigurður Baldur Ríkharðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,53
5 Hekla frá Einhamri 2 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Sprettur 8,46
6 Flosi frá Búlandi Arnar Heimir Lárusson Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt Sprettur 8,45
7 Kári frá Korpu Sigurður Sigurðarson Grár/brúnnstjörnótt Sprettur 8,42
8 Funi frá Djúpárbakka Ævar Örn Guðjónsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,38
9 Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Hafþór Hreiðar Birgisson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,33
10 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,31
11 Ás frá Kirkjubæ Kristófer Darri Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,29
12 Vals frá Efri-Brú Hafþór Hreiðar Birgisson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,27
13 Gefjun frá Grímarsstöðum Lýdía Þorgeirsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,24
14 Einstök frá Borg Ragnheiður Samúelsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,16
15 Hrafnaflóki frá Hjaltastöðum Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,98 (varahestur)

B-Flokkur

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Glóinn frá Halakoti Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,78
2 Vökull frá Efri-Brú Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,74
3 Fengsæll frá Jórvík Ólafur Ásgeirsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,60
4 Krummi frá Höfðabakka Hermann Arason Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,50
5 Háfeti frá Hákoti Hafþór Hreiðar Birgisson Bleikur/álótturstjörnótt Sprettur 8,45
6 Heilun frá Holtabrún Elvar Þormarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,42
7 Áhugi frá Ytra-Dalsgerði Anna Þöll Haraldsdóttir Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 8,42
8 Hólmi frá Kaldbak Hekla Katharína Kristinsdóttir Grár/óþekktureinlitt Sprettur 8,39
9 Afródíta frá Álfhólum Valdimar Ómarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,37
10 Askur frá Eystri-Hól Þórunn Kristjánsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,36
11 Héla frá Hamarsheiði 2 Hafþór Hreiðar Birgisson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,36
12 Steinar frá Skúfslæk Arnar Heimir Lárusson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,34
13 Óskaneisti frá Kópavogi Sigurður Vignir Matthíasson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,33
14 Jökull frá Þingbrekku Björgvin Þórisson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,30
15 Píla frá Dýrfinnustöðum Særós Ásta Birgisdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,29 (varahestur)
16 Toppa frá Gröf Flosi Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,23 (varahestur)
17 Vörður frá Vestra-Fíflholti Kristófer Darri Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,21
18 Grettir frá Grímarsstöðum Lýdía Þorgeirsdóttir Rauður/milli-skjótt Sprettur 0,00

Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Muninn frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,56
2 Kristófer Darri Sigurðsson Kaldalón frá Kollaleiru Grár/jarpureinlitt Sprettur 8,53
3 Kristófer Darri Sigurðsson Úlfur frá Hrafnagili Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 8,47
4 Sigurður Baldur Ríkharðsson Trymbill frá Traðarlandi Sprettur 8,36
5 Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 8,27
6 Guðrún Maryam Rayadh Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,26
7 Marín Imma Richards Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,23
8 Brynja Pála Bjarnadóttir Vörður frá Narfastöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,19
9 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,18
10 Guðrún Maryam Rayadh Sólmyrkvi frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,18
11 Viktoría Brekkan Gleði frá Krossum 1 Rauður/sót-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,13
12 Katrín Embla Kristjánsdóttir Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,08
13 Brynja Pála Bjarnadóttir Hrefna frá Hamarsheiði 2 Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
14 Sóldís E Ottesen Þórhallsdótti Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,81

Unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hekla Rán Hannesdóttir Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 8,66
2 Elva Rún Jónsdóttir Hraunar frá Vorsabæ II Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,64
3 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,64
4 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,61
5 Hekla Rán Hannesdóttir Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,55
6 Herdís Björg Jóhannsdóttir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,50
7 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,49
8 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 8,46
9 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,43
10 Matthildur Lóa Baldursdóttir Geisli frá Gafli Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Sprettur 8,39
11 Inga Fanney Hauksdóttir Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,37
12 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,37
13 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt Sprettur 8,34
14 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt Sprettur 8,33
15 Hulda Ingadóttir Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,30
16 Matthildur Lóa Baldursdóttir Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,29
17 María Mist Siljudóttir Sigurfari frá Miklaholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,20
18 Óliver Gísli Þorrason Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,12
19 Anna Ásmundsdóttir Dögun frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
20 María Mist Siljudóttir Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Sprettur 7,98

Barnaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt Sprettur 8,59
2 Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt Sprettur 8,50
3 Kári Sveinbjörnsson Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,46
4 Apríl Björk Þórisdóttir Sikill frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil-blesótt Sprettur 8,45
5 Kristín Elka Svansdóttir Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Sprettur 8,43
6 Kristín Elka Svansdóttir Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,43
7 Apríl Björk Þórisdóttir Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,36
8 Hilmir Páll Hannesson Gísl frá Læk Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,26
9 Íris Thelma Halldórsdóttir Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,15
10 Ragnar Dagur Jóhannsson Alúð frá Lundum II Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,10
11 Íris Thelma Halldórsdóttir Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,07
12 Rafn Alexander M. Gunnarsson Garðar frá Ljósafossi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sprettur 7,68
13 Halldór Frosti Svansson Kjúka frá Brúarhlíð Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,58