Uppfærð dagskrá Íþróttamóts Spretts

Uppfærð dagskrá, vinsamlega skoðið breytingar frá fyrri dagskrá, allar breytingar á ráslistum má sjá i Kappa.

 

Fimmtudagurinn 5. maí 2022
16:00 Fimmgangur ungmennaflokkur F1
16:30 Fimmgangur unglingaflokkur F2
17:20 Tölt 1. flokkur T4
17:45 Fjórgangur börn V2
18:10 Fjórgangur ungmenni V2
18:35 Matarhlé 30 mín
19:05 Fimmgangur 1.flokkur F2
20:45 Áætluð dagskrárlok

Föstudagur 6. maí 2022
15:00 Tölt meistaraflokkur T1
15:25 Tölt ungmennaflokkur T1
16:00 Tölt ungmennaflokkur T3
16:20 Tölt unglingaflokkur T3
16:50 Hlé 15 mín
17:05 Tölt barnaflokkur T3
17:25 Tölt 2. flokkur T3
17:55 Tölt 1. flokkur T3
18:50 Matartími 30 mín
19:20 Tölt barnaflokkur T7
19:40 Tölt unglingaflokkur T7
20:00 Tölt 2. flokkur T7
20:25 Tölt 1. flokkur T7
20:45 Áætluð dagskrárlok

Laugardagur 7. maí 2022
9:30 Fjórgangur B-úrslit 2. flokkur V2
10:00 Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur V2
10:25 Fjórgangur B-úrslit unglingar V2
10:50Fjórgangur A- úrslit ungmennaflokkur V2
11:15 Hlé 10 mín
11:25 Fimmgangur B-úrslit 1. flokkur F2
11:55 Fjórgangur A-úrslit ungmennaflokkur V1
12:20 Fjórgangur A-úrslit meistaraflokkur V1
12:45 Matarhlé 30
13:15 Fjórgangur A- úrslit barnaflokkur V2
13:40 Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur T3
14:05 Tölt A-úrslit barnaflokkur T7
14:20 Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T7
14:35 Tölt A-úrslit 2. flokkur T7
14:50 Tölt A úrslit 1. flokkur T7
15:05 Hlé 30 mín undirbúa skeiðgreinar
15:35 Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
16:20 Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
17:00 100 m skeið P1 1. flokkur
17:12 100 m skeið P1 meistaraflokkur
17:27 Áætluð dagskrárlok

Sunnudagur 8. maí 2022
9:30 Fjórgangur A-úrslit Unglingaflokkur V2
9:55 Fjórgangur A-úrslit 2.flokkur V2
10:20 Fjórgangur A-úrslit 1.flokkur V2
10:45 Hlé 15 mín
11:00 Fimmgangur A-úrslit Unglingaflokkur F2
11:30 Fimmgangur A-úrslit 1.flokkur F2
12:00 Fimmgangur A-úrslit Ungmennaflokkur F1
12:30 Matarhlé 30 mín
13:00 Tölt A- úrslit 1.flokkur T4
13:20 Tölt A-úrslit Barnaflokkur T3
13:40 Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T3
14:00 Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T3
14:25 Tölt A-úrslit 2.flokkur T3
14:45 Hlé 15 mín
15:00 Tölt A-úrslit 1.flokkur T3
15:20 Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T1
15:40 Tölt A-úrslit Meistaraflokkur T1
16:00 Áætluð dagskrárlok