Niðurstöður Metamóts Spretts 2022

 

Hér eru heildar niðurstöður á Metamóti Spretts 2022.

Sprettur þakkar öllum keppendum fyrir þátttökuna.

Fyrirtækjatölt

1. Ríkharður Flemming Jensen
Trymbill frá Traðarlandi
Kepptu fyrir RFJ-tennur

2. Jóhann Ólafsson
Sólarhringur frá Heimahaga
Kepptu fyrir Heimahaga

3. Hermann Arason
Gullhamar frá Dallandi
Kepptu fyrir Nýmót

4. Birta Ingadóttir
Happadís frá Draflarstöðum
Kepptu fyrir Logoflex

5. Sverrir Einarsson
Mábil frá Votmúla
Kepptu fyrir Útfarastofu Íslands

A flokkur
Gæðingaflokkur 1
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 8,69
2 Kastor frá Garðshorni á Þelamörk Konráð Valur Sveinsson Rauður/milli-stjörnótt Fákur 8,67
3 Þórmundur frá Lækjarbrekku 2 Hlynur Guðmundsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Hornfirðingur 8,65
4-5 Viljar frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,65
4-5 Jökull frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grár/óþekktureinlitt Fákur 8,65
6 Árvakur frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 8,55
7-8 Lokbrá frá Hafsteinsstöðum Sigurður Sigurðarson Rauður/dökk/dr.einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Skagfirðingur 8,54
7-8 Draumhyggja frá Eystra-Fróðholti Hans Þór Hilmarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 8,54
9 Dökkvi frá Miðskeri Bjarney Jóna Unnsteinsd. Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,50
10 Hekla frá Einhamri 2 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Sprettur 8,49
11 Dreyri frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 8,48
12 Kári frá Korpu Sigurður Sigurðarson Grár/brúnnstjörnótt Sprettur 8,48
13 Lúcinda frá Hásæti Sigurður Vignir Matthíasson Brúnn/milli-skjótt Fákur 8,46
14 Hamarsey frá Hjallanesi 1 Hlynur Guðmundsson Jarpur/milli-skjótt Geysir 8,45
15 Fluga frá Lækjamóti Jón Finnur Hansson Rauður/ljós-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 8,45
16 Dagmar frá Hjarðartúni Hans Þór Hilmarsson Jarpur/rauð-einlitt Geysir 8,43
17 Rauðhetta frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Rauður/milli-skjótt Þytur 8,40
18 Heba frá Íbishóli Védís Huld Sigurðardóttir Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 8,40
19 Þór frá Minni-Völlum Hinrik Þór Sigurðsson Jarpur/ljóseinlitt Sörli 8,37
20 Glettingur frá Efri-Skálateigi 1 Hinrik Þór Sigurðsson Rauður/milli-tvístjörnótt Sörli 8,31
21 Forleikur frá Leiðólfsstöðum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Bleikur/fífil-stjörnótt Fákur 8,28
22 Mörk frá Hólum Sigurður Heiðar Birgisson Brúnn/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 8,26
23 Smyrill frá Álftárósi Þórdís Fjeldsteð Brúnn/mó-einlitt Borgfirðingur 8,25
24 Stólpi frá Ási 2 Hlynur Guðmundsson Brúnn/mó-skjótt Sörli 8,20
25 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,88
26 Þrift frá Ytra-Dalsgerði Konráð Valur Sveinsson Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Sprettur 7,85
27 Galdur frá Kerhóli Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Brúnn/dökk/sv.skjótt Sprettur 7,83
28 Penni frá Eystra-Fróðholti Auðunn Kristjánsson Bleikur/fífil-blesótt Geysir 7,14
29 Elva frá Miðsitju Unnur Sigurpálsdóttir Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 0,00

B úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
9 Dagmar frá Hjarðartúni Hans Þór Hilmarsson Jarpur/rauð-einlitt Geysir 8,75
10 Dreyri frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 8,58
11 Kári frá Korpu Sigurður Sigurðarson Grár/brúnnstjörnótt Sprettur 8,54
12 Hekla frá Einhamri 2 Ólafur Ásgeirsson Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Sprettur 8,51
13 Fluga frá Lækjamóti Jón Finnur Hansson Rauður/ljós-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 8,50
14 Rauðhetta frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Rauður/milli-skjótt Þytur 8,39
15 Lúcinda frá Hásæti Sigurður Vignir Matthíasson Brúnn/milli-skjótt Fákur 7,93
16 Dökkvi frá Miðskeri Bjarney Jóna Unnsteinsd. Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,48

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Dagmar frá Hjarðartúni Hans Þór Hilmarsson Jarpur/rauð-einlitt Geysir 8,88
2 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 8,73
3 Kastor frá Garðshorni á Þelamörk Konráð Valur Sveinsson Rauður/milli-stjörnótt Fákur 8,72
4 Þórmundur frá Lækjarbrekku 2 Hlynur Guðmundsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Hornfirðingur 8,70
5 Lokbrá frá Hafsteinsstöðum Sigurður Sigurðarson Rauður/dökk/dr.einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Skagfirðingur 8,66
6 Viljar frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,63
7 Jökull frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grár/óþekktureinlitt Fákur 8,57
8 Draumhyggja frá Eystra-Fróðholti Hans Þór Hilmarsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 8,55
9 Árvakur frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 8,36

A-Flokkur
Gæðingaflokkur 2
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Skutla frá Akranesi Belinda Ottósdóttir Bleikur/álóttureinlitt Dreyri 8,17
2 Sónata frá Efri-Þverá Vilborg Smáradóttir Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext Sindri 8,16
3 Hálfdán frá Oddhóli Ásdís Freyja Grímsdóttir Brúnn/milli-einlitt Neisti 8,15
4 Mugga frá Litla-Dal Sigurður Gunnar Markússon Brúnn/mó-einlitt Funi 8,12
5 Vala frá Eystri-Hól Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,11
6 Tónn frá Breiðholti í Flóa Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,06
7 Sif frá Akranesi Ólafur Guðmundsson Jarpur/dökk-einlitt Dreyri 8,03
8 Muninn frá Hvammstanga Halldór P. Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Þytur 7,73
9 Hringur frá Fákshólum Sigríður Helga Sigurðardóttir Jarpur/dökk-stjörnótt Sprettur 0,00

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Sónata frá Efri-Þverá Vilborg Smáradóttir Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext Sindri 8,32
2 Mugga frá Litla-Dal Sigurður Gunnar Markússon Brúnn/mó-einlitt Funi 8,21
3 Skutla frá Akranesi Belinda Ottósdóttir Bleikur/álóttureinlitt Dreyri 8,14
4 Tónn frá Breiðholti í Flóa Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,10
5 Hálfdán frá Oddhóli Ásdís Freyja Grímsdóttir Brúnn/milli-einlitt Neisti 8,09
6 Muninn frá Hvammstanga Halldór P. Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,00
7 Sif frá Akranesi Ólafur Guðmundsson Jarpur/dökk-einlitt Dreyri 7,63
8 Vala frá Eystri-Hól Jón Ó Guðmundsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,52
9 Hringur frá Fákshólum Sigríður Helga Sigurðardóttir Jarpur/dökk-stjörnótt Sprettur 3,98

B flokkur
Gæðingaflokkur 1
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-einlitt Geysir 8,89
2 Lýdía frá Eystri-Hól Árni Björn Pálsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 8,84
3 Rjúpa frá Þjórsárbakka Teitur Árnason Rauður/milli-einlitt Sörli 8,79
4 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,74
5 Hending frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Jarpur/milli-einlitt Sindri 8,70
6 Flugar frá Morastöðum Anna Björk Ólafsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sörli 8,67
7 Glóinn frá Halakoti Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,60
8 Garún frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,55
9 Draumadís frá Lundi Jón Finnur Hansson Rauður/milli-einlitt Fákur 8,51
10 Garri frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,48
11 Pandra frá Kaldbak Lea Schell Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,48
12 Sandur frá Miklholti Auðunn Kristjánsson Rauður/ljós-einlitt Geysir 8,47
13 Hrönn frá Torfunesi Birta Ingadóttir Rauður/milli-einlitt Fákur 8,47
14 Karítas frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,43
15 Vök frá Auðsholtshjáleigu Matthías Leó Matthíasson Bleikur/fífil-einlitt Fákur 8,41
16 Ísafold frá Kirkjubæ Hlynur Guðmundsson Rauður/milli-blesótt Hornfirðingur 8,40
17 Hágangur frá Auðsholtshjáleigu Matthías Leó Matthíasson Jarpur/milli-skjótt Fákur 8,37
18 Heiða frá Brekkukoti Lea Schell Bleikur/álóttureinlitt Hörður 8,37
19 Nátthrafn frá Kjarrhólum Bjarni Sveinsson Moldóttur/d./draugeinlitt Sleipnir 8,32
20 Hrímnir frá Hvítárholti Auðunn Kristjánsson Grár/brúnneinlitt Hörður 8,26
21 Kveikur frá Eskiholti II Þórdís Fjeldsteð Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 8,22
22 Mídas frá Silfurmýri Hinrik Þór Sigurðsson Grár/brúnneinlitt Sörli 8,21
23 Vígrún frá Hveravík Sigurður Kristinsson Rauður/milli-skjótt Fákur 8,19
24 Tesla frá Ásgarði vestri Jón Herkovic Brúnn/milli-blesótt Fákur 7,97
25 Aríel frá Skógarkoti Daníel Gunnarsson Grár/rauðureinlitt Sleipnir 7,95
26 Hróðný frá Akranesi Þórdís Fjeldsteð Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Dreyri 7,25
27 Gandálfur frá Hofi Sigurður Vignir Matthíasson Rauður/milli-skjótt Fákur 0,00

 

B úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
8 Draumadís frá Lundi Jón Finnur Hansson Rauður/milli-einlitt Fákur 8,56
9 Karítas frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,54
10 Ísafold frá Kirkjubæ Hlynur Guðmundsson Rauður/milli-blesótt Hornfirðingur 8,54
11 Vök frá Auðsholtshjáleigu Matthías Leó Matthíasson Bleikur/fífil-einlitt Fákur 8,53
12 Sandur frá Miklholti Auðunn Kristjánsson Rauður/ljós-einlitt Geysir 8,46
13 Pandra frá Kaldbak Lea Schell Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,46
14 Hrönn frá Torfunesi Birta Ingadóttir Rauður/milli-einlitt Fákur 8,44
15 Garri frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Brúnn/milli-einlitt Þytur 8,29

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-einlitt Geysir 8,91
2 Rjúpa frá Þjórsárbakka Teitur Árnason Rauður/milli-einlitt Sörli 8,73
3 Hending frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Jarpur/milli-einlitt Sindri 8,71
4 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,69
5 Flugar frá Morastöðum Anna Björk Ólafsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sörli 8,64
6 Glóinn frá Halakoti Ólafur Ásgeirsson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,59
7 Draumadís frá Lundi Jón Finnur Hansson Rauður/milli-einlitt Fákur 8,56
8 Lýdía frá Eystri-Hól Árni Björn Pálsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 3,74

B-flokkur

Gæðingaflokkur 2
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Gullhamar frá Dallandi Hermann Arason Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,56
2 Póstur frá Litla-Dal Sigurður Gunnar Markússon Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,53
3 Kaldalón frá Kollaleiru Jóhann Ólafsson Grár/jarpureinlitt Fákur 8,48
4 Krummi frá Höfðabakka Auður Stefánsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,47
5 Pipar frá Reykjum Ásdís Freyja Grímsdóttir Moldóttur/d./draugskjótt Neisti 8,46
6 Lukka frá Eyrarbakka Magnús Ólason Rauður/milli-leistar(eingöngu) Sleipnir 8,43
7 Loki frá Lokinhömrum 1 Högni Sturluson Vindóttur/mós-, móálótt-einlitt Máni 8,42
8 Gutti frá Brautarholti Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,41
9 Dís frá Bjarnanesi Snæbjörg Guðmundsdóttir Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Hornfirðingur 8,38
10-11 Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,33
10-11 Örk frá Sandhólaferju Jakobína Agnes Valsdóttir Rauður/milli-einlitt Geysir 8,33
12 Jökull frá Þingbrekku Björgvin Þórisson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,32
13 Íkon frá Hákoti Rósa Valdimarsdóttir Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 8,32
14 Svenni frá Reykjavík Guðrún Sylvía Pétursdóttir Jarpur/milli-skjótt Fákur 8,31
15 Bjarkey frá Þjóðólfshaga 1 Nikoline Vendelbo Zwergius Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 8,29
16 Heiðrós frá Tvennu Arnhildur Halldórsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,28
17 Ásvar frá Hamrahóli Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,28
18 Óskaneisti frá Kópavogi Margrét Halla Hansdóttir Löf Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 8,27
19 Dugur frá Tjaldhólum Arnhildur Halldórsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,26
20 Hamar frá Húsavík Gísli Haraldsson Bleikur/álóttureinlitt Fákur 8,24
21 Flóki frá Hlíðarbergi Snæbjörg Guðmundsdóttir Jarpur/dökk-einlitt Hornfirðingur 8,24
22 Selja frá Háholti Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bleikur/álóttureinlitt Sleipnir 8,21
23 Polki frá Ósi Guðrún Fjeldsted Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 8,19
24 Andvari frá Skipaskaga Birna Ólafsdóttir Rauður/milli-einlitt Fákur 8,19
25 Tangó frá Reyrhaga Linda Hrönn Reynisdóttir Brúnn/milli-einlitt Dreyri 8,17
26 Snjólfur frá Eskiholti Mimmi Östlund Brúnn/litföróttureinlitt Borgfirðingur 8,16
27 Sigurey frá Flekkudal Julia Hauge Van Zaane Jarpur/rauð-einlitt Hörður 8,12
28 Ágúst frá Koltursey Rafnar Rafnarson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,11
29 Eldey frá Þjóðólfshaga 1 Katharina Søe Olsen Rauður/milli-einlittglófext Geysir 7,99
30 Vök frá Dalbæ Sólveig Ása Brynjarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 7,95
31 Rita frá Ketilhúshaga Ástey Gyða Gunnarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 7,95
32 Víðátta frá Mosfellsbæ Julia Hauge Van Zaane Rauður/milli-einlitt Hörður 7,93
33 Laufey frá Ólafsvöllum Edda Sóley Þorsteinsdóttir Rauður/sót-stjörnótt Fákur 7,93
34 Fróði frá Strandarhjáleigu Margrét Friðriksdóttir Rauður/milli-stjörnótt Geysir 7,81
35 Öld frá Ólafshaga Hafþór Bjarki Jóhannsson Rauður/ljós-einlitt Háfeti 7,69
36 Tíbrá frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 7,36
37 Amor frá Reykjavík Bertha María Waagfjörð Brúnn/milli-einlitt Sörli 0,00

 

B úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
8 Gutti frá Brautarholti Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,60
9 Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,44
10 Íkon frá Hákoti Rósa Valdimarsdóttir Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 8,39
11 Svenni frá Reykjavík Guðrún Sylvía Pétursdóttir Jarpur/milli-skjótt Fákur 8,38
12 Jökull frá Þingbrekku Björgvin Þórisson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,31
13 Bjarkey frá Þjóðólfshaga 1 Nikoline Vendelbo Zwergius Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 8,03
14 Dís frá Bjarnanesi Snæbjörg Guðmundsdóttir Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Hornfirðingur 7,95
15 Örk frá Sandhólaferju Jakobína Agnes Valsdóttir Rauður/milli-einlitt Geysir 0,00

 

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Gutti frá Brautarholti Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,63
2 Pipar frá Reykjum Ásdís Freyja Grímsdóttir Moldóttur/d./draugskjótt Neisti 8,51
3 Gullhamar frá Dallandi Hermann Arason Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,51
4 Lukka frá Eyrarbakka Magnús Ólason Rauður/milli-leistar(eingöngu) Sleipnir 8,45
5 Loki frá Lokinhömrum 1 Högni Sturluson Vindóttur/mós-, móálótt-einlitt Máni 8,43
6 Kaldalón frá Kollaleiru Jóhann Ólafsson Grár/jarpureinlitt Fákur 8,41
7 Krummi frá Höfðabakka Auður Stefánsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,39
8 Póstur frá Litla-Dal Sigurður Gunnar Markússon Brúnn/milli-einlitt Sörli 3,09

 

Gæðingatölt-fullorðinsflokkur
Gæðingaflokkur 2
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Dís frá Bjarnanesi Snæbjörg Guðmundsdóttir Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Hornfirðingur 8,59
2 Kaldalón frá Kollaleiru Jóhann Ólafsson Grár/jarpureinlitt Fákur 8,57
3 Alsæll frá Varmalandi Sigurbjörg Jónsdóttir Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 8,44
4 Tangó frá Reyrhaga Linda Hrönn Reynisdóttir Brúnn/milli-einlitt Dreyri 8,43
5 Heiðrós frá Tvennu Arnhildur Halldórsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,38
6 Hamar frá Húsavík Gísli Haraldsson Bleikur/álóttureinlitt Fákur 8,35
7 Glæta frá Hellu Jessica Dahlgren Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 8,34
8 Hilda frá Oddhóli Birna Ólafsdóttir Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,32
9 Dugur frá Tjaldhólum Snorri Freyr Garðarsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,31
10 Svenni frá Reykjavík Guðrún Sylvía Pétursdóttir Jarpur/milli-skjótt Fákur 8,29
11 Polki frá Ósi Guðrún Fjeldsted Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 8,26
12 Rósinkranz frá Hásæti Katrín Stefánsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Háfeti 8,26
13 Andvari frá Skipaskaga Birna Ólafsdóttir Rauður/milli-einlitt Fákur 8,26
14 Askur frá Steinsholti Sigríður Helga Sigurðardóttir Bleikur/fífil-stjörnótt Sprettur 8,23
15 Mábil frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-nösótt Sprettur 8,22
16 Stormur frá Þorlákshöfn Oddný M Jónsdóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,21
17 Snjólfur frá Eskiholti Mimmi Östlund Brúnn/litföróttureinlitt Borgfirðingur 8,17
18 Daníel frá Skíðbakka I Arnhildur Halldórsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,16
19 Ágúst frá Koltursey Rafnar Rafnarson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,15
20 Sandra frá Hemlu I Magnús Ágústsson Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,08

 

A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Dís frá Bjarnanesi Snæbjörg Guðmundsdóttir Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Hornfirðingur 8,60
2 Kaldalón frá Kollaleiru Jóhann Ólafsson Grár/jarpureinlitt Fákur 8,50
3 Alsæll frá Varmalandi Sigurbjörg Jónsdóttir Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 8,46
4 Heiðrós frá Tvennu Arnhildur Halldórsdóttir Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 8,44
5 Glæta frá Hellu Jessica Dahlgren Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 8,42
6 Hamar frá Húsavík Gísli Haraldsson Bleikur/álóttureinlitt Fákur 8,35
7 Tangó frá Reyrhaga Linda Hrönn Reynisdóttir Brúnn/milli-einlitt Dreyri 8,32
8 Hilda frá Oddhóli Birna Ólafsdóttir Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,22

 

Tölt T3 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum Jarpur/dökk-skjótt Sleipnir 7,33
2-4 Védís Huld Sigurðardóttir Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 6,77
2-4 Sigursteinn Sumarliðason Birkir frá Hlemmiskeiði 3 Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,77
2-4 Sigurður Sigurðarson Gróa frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,77
5 Hinrik Bragason Frosti frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,73
6 Viðar Ingólfsson Kolfinna frá Kvíarhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,70
7 Birta Ingadóttir Hrönn frá Torfunesi Rauður/milli-einlitt Fákur 6,60
8-10 Ásmundur Ernir Snorrason Aðdáun frá Sólstað Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 6,50
8-10 Auðunn Kristjánsson Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-blesótt Fákur 6,50
8-10 Jón Herkovic Elíta frá Ásgarði vestri Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Fákur 6,50
11 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 6,43
12 Auðunn Kristjánsson Sandur frá Miklholti Rauður/ljós-einlitt Fákur 6,37
13 Magnús Ólason Lukka frá Eyrarbakka Rauður/milli-leistar(eingöngu) Sleipnir 5,80
14 Jóhann Magnússon Ítalía frá Eystra-Fróðholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Þytur 5,63
15 Bjarni Sveinsson Tumi frá Hurðarbaki Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 5,23
16 Steinn Haukur Hauksson Agnes frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 4,93
17 Sigurður Vignir Matthíasson Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt Fákur 0,00

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum Jarpur/dökk-skjótt Sleipnir 7,50
2 Hinrik Bragason Frosti frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,06
3 Sigurður Sigurðarson Gróa frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,00
4 Viðar Ingólfsson Kolfinna frá Kvíarhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,94
5 Sigursteinn Sumarliðason Birkir frá Hlemmiskeiði 3 Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,83
6 Védís Huld Sigurðardóttir Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 6,67

Tölt T3 – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hermann Arason Náttrún Ýr frá Herríðarhóli Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,07
2 Jóhann Ólafsson Sólon frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,60
3 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,50
4 Soffía Sveinsdóttir Skuggaprins frá Hamri Brúnn/mó-tvístjörnótt Sleipnir 6,27
5 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,13
6 Katrín Stefánsdóttir Rósinkranz frá Hásæti Rauður/milli-stjörnótt Háfeti 5,70
7 Sólveig Ása Brynjarsdóttir Vök frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,27
8 Margrét Friðriksdóttir Fróði frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Geysir 4,70
9 Herdís Lilja Björnsdóttir Garpur frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt Sprettur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hermann Arason Náttrún Ýr frá Herríðarhóli Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,22
2 Jóhann Ólafsson Sólon frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,67
3 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,50
4 Soffía Sveinsdóttir Skuggaprins frá Hamri Brúnn/mó-tvístjörnótt Sleipnir 6,28
5 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,11
6 Katrín Stefánsdóttir Rósinkranz frá Hásæti Rauður/milli-stjörnótt Háfeti 5,67

 

Skeið 250m P1
Fullorðinsflokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Hans Þór Hilmarsson Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Jökull 21,96
2 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext Sörli 22,06
3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 22,07
4 Gestur Júlíusson Sigur frá Sámsstöðum Jarpur/dökk-einlitt Léttir 22,53
5 Daníel Gunnarsson Kló frá Einhamri 2 Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 22,56
6 Árni Björn Pálsson Ögri frá Horni I Bleikur/álóttureinlitt Fákur 22,86
7 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 22,90
8 Viðar Ingólfsson Ópall frá Miðási Jarpur/milli-einlitt Fákur 22,95
9 Svavar Örn Hreiðarsson Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt Hringur 23,36
10 Bjarni Bjarnason Drottning frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-einlitt Jökull 23,55
11 Sigurður Sigurðarson Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt Geysir 23,64
12 Elvar Logi Friðriksson Eldey frá Laugarhvammi Rauður/milli-einlitt Þytur 23,85
13 Sara Dís Snorradóttir Djarfur frá Litla-Hofi Brúnn/milli-einlitt Sörli 24,09
14 Sigursteinn Sumarliðason Stanley frá Hlemmiskeiði 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sleipnir 24,19
15 Sigurbjörn Bárðarson Alviðra frá Kagaðarhóli Bleikur/álóttureinlitt Fákur 24,64
16 Sigurður Baldur Ríkharðsson Hrafnkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt Sprettur 25,85
17-20 Valdís Björk Guðmundsdóttir Gnýr frá Brekku Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 0,00
17-20 Daníel Gunnarsson Storð frá Torfunesi Bleikur/fífil-einlitt Skagfirðingur 0,00
17-20 Hinrik Bragason Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauðurstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 0,00
17-20 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sjóður frá Þóreyjarnúpi Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 0,00

 

Skeið 150m P3
Fullorðinsflokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt Fákur 14,17
2 Árni Björn Pálsson Seiður frá Hlíðarbergi Jarpur/milli-einlitt Fákur 14,56
3 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Sörli 14,62
4 Bjarni Bjarnason Glotti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesóttglófext Jökull 14,75
5 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 14,79
6 Teitur Árnason Styrkur frá Hofsstaðaseli Brúnn/mó-einlitt Fákur 14,97
7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Óskastjarna frá Fitjum Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 14,99
8 Sigurður Vignir Matthíasson Glitnir frá Skipaskaga Jarpur/milli-einlitt Fákur 15,00
9 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli-einlitt Sindri 15,07
10 Kjartan Ólafsson Hilmar frá Flekkudal Grár/óþekktureinlitt Hörður 15,37
11 Klara Sveinbjörnsdóttir Glettir frá Þorkelshóli 2 Bleikur/fífil-blesótt Borgfirðingur 15,44
12 Sigurður Vignir Matthíasson Finnur frá Skipaskaga Jarpur/rauð-einlitt Fákur 15,62
13 Auðunn Kristjánsson Sæla frá Hemlu II Brúnn/milli-einlitt Fákur 15,72
14 Sigurður Sigurðarson Tromma frá Skúfslæk Brúnn/milli-stjörnótt Geysir 15,73
15 Sara Sigurbjörnsdóttir Blævar frá Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt Geysir 15,83
16 Daníel Gunnarsson Glæða frá Akureyri Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Skagfirðingur 15,94
17 Hrefna María Ómarsdóttir Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt Fákur 16,14
18 Konráð Valur Sveinsson Gjöf frá Ármóti Brúnn/milli-einlitt Fákur 16,54
19 Unnur Sigurpálsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 17,07
20 Karin Emma Emerentia Larsson Eyja frá Miðsitju Jarpur/dökk-einlitt Fákur 17,18
21-22 Sigurður Heiðar Birgisson Hrina frá Hólum Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00
21-22 Viðar Ingólfsson Sefja frá Kambi Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00