Dagskrá og ráslistar seinni umferðar úrtöku Spretts

Dagskrá seinni umferðar mánudaginn 6.júní 2022

17:00 Barnaflokkur

17:30 Unglingaflokkur

18:30 Ungmennaflokkur

19:00 Hlé

19:20 B-flokkur

20:20 A-flokkur

 

A flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 1 – Rauður Sprettur Hrafnaflóki frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir Loki frá Selfossi Frostrós frá Hjaltastöðum
2 2 V Ævar Örn Guðjónsson 1 – Rauður Sprettur Funi frá Djúpárbakka Rauður/milli-einlitt 6 Sprettur Jón Viðar Magnússon Vákur frá Vatnsenda Gletta frá Stóru-Seylu
3 3 V Lýdía Þorgeirsdóttir 1 – Rauður Sprettur Gefjun frá Grímarsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Freyja Þorvaldardóttir, Grímur Karl Sæmundsen Arður frá Brautarholti Bisund frá Hundastapa
4 4 V Hafþór Hreiðar Birgisson 1 – Rauður Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 14 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
5 5 V Arnar Heimir Lárusson 1 – Rauður Sprettur Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 17 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
6 6 V Kristófer Darri Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ

B flokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Valdimar Ómarsson 1 – Rauður Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
2 2 V Björgvin Þórisson 1 – Rauður Sprettur Jökull frá Þingbrekku Grár/rauðureinlitt 8 Sprettur Björgvin Þórisson Hrímnir frá Ósi Ör frá Seljabrekku
3 3 H Lárus Sindri Lárusson 1 – Rauður Sprettur Steinar frá Skúfslæk Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Lárus Finnbogason Hringur frá Gunnarsstöðum I Oddný frá Miðhrauni
4 4 V Þórunn Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Askur frá Eystri-Hól Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Hestar ehf Grunur frá Oddhóli Eik frá Vatnsleysu
5 5 V Sigurður Vignir Matthíasson 1 – Rauður Fákur Óskaneisti frá Kópavogi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Margrét Halla Hansdóttir Löf, Rúna Einarsdóttir Sólon frá Skáney Sinfonía frá Syðri-Sandhólum
6 6 V Anna Þöll Haraldsdóttir 1 – Rauður Sprettur Áhugi frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð-einlitt 13 Sprettur Guðjón Árnason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Urður frá Ytra-Dalsgerði
7 7 V Flosi Ólafsson 1 – Rauður Borgfirðingur Toppa frá Gröf Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ásmundur Ingvarsson Lord frá Vatnsleysu Gloppa frá Varmalæk 1
8 8 V Særós Ásta Birgisdóttir 1 – Rauður Sprettur Píla frá Dýrfinnustöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Bjarni Benediktsson Þröstur frá Hvammi Abba frá Hjarðarhaga
9 9 V Hermann Arason 1 – Rauður Sprettur Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Hermann Arason Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dagrún frá Höfðabakka
10 10 V Ævar Örn Guðjónsson 1 – Rauður Sprettur Héla frá Hamarsheiði 2 Grár/rauðureinlitt 8 Sprettur Jón Bragi Bergmann Hrímnir frá Ósi Flandra frá Hamarsheiði 1

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1
1 1 V Katrín Embla Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Ágústínus frá Melaleiti Blika frá Haga
2 2 V Sóldís E Ottesen Þórhallsdótti 1 – Rauður Sprettur Lúðvík frá Laugarbökkum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Óttar Örn Helgason Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Víðidal
3 3 V Viktoría Brekkan 1 – Rauður Sprettur Gleði frá Krossum 1 Rauður/sót-skjótthringeygt eða glaseygt 14 Sprettur Viktoría Brekkan Erró frá Lækjamóti Blæja frá Veðramóti
4 4 V Guðrún Maryam Rayadh 1 – Rauður Sprettur Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Trymbill frá Stóra-Ási Gleði frá Unalæk

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Hekla Rán Hannesdóttir 1 – Rauður Sprettur Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 11 Sprettur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
2 2 V Hulda Ingadóttir 1 – Rauður Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
3 3 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 1 – Rauður Sprettur Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt 8 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
4 4 V Matthildur Lóa Baldursdóttir 1 – Rauður Sprettur Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Flís frá Feti
5 5 V Óliver Gísli Þorrason 1 – Rauður Sprettur Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt 19 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
6 6 H María Mist Siljudóttir 1 – Rauður Sprettur Spurning frá Lágmúla Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt 14 Sprettur Silja Marteinsdóttir Stafn frá Miðsitju Fluga frá Strandarhöfði
7 7 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
8 8 V Guðný Dís Jónsdóttir 1 – Rauður Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 14 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
9 9 V Anna Ásmundsdóttir 1 – Rauður Sprettur Dögun frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Ásmundur Ingvarsson Arður frá Brautarholti Dúfa frá Arnarhóli
10 10 V Hekla Rán Hannesdóttir 1 – Rauður Sprettur Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Von Schulthess Yvonne Váli frá Efra-Langholti Elding frá Strönd II

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1
1 1 V Apríl Björk Þórisdóttir 1 – Rauður Sprettur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Áslaug Pálsdóttir Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
2 2 H Kristín Elka Svansdóttir 1 – Rauður Sprettur Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
3 3 H Rafn Alexander M. Gunnarsson 1 – Rauður Sprettur Garðar frá Ljósafossi Rauður/dökk/dr.blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 8 Sprettur Björn Þór Björnsson Eldur frá Torfunesi Sunna-Rós frá Úlfljótsvatni
4 4 V Hilmir Páll Hannesson 1 – Rauður Sprettur Gísl frá Læk Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Hannes Sigurjónsson Tindur frá Varmalæk Hekla frá Vatni
5 5 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Hrafndís frá Efri-Þverá
6 6 V Apríl Björk Þórisdóttir 1 – Rauður Sprettur Sikill frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil-blesótt 9 Sprettur Áslaug Pálsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Spes frá Skarði
7 7 H Kristín Elka Svansdóttir 1 – Rauður Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík