Þrígangsmót Spretts og Nýmót 2022 – Ráslistar og dagskrá

Hér kemur dagskrá og ásamt ráslistum fyrir Opna þrígangsmót Spretts og Nýmót

Allar breytingar og afskráningar þurfa að berast á tölvupósti á netfangið motanefnd@sprettarar.is

Hlökkum til að sjá ykkur öll á föstudaginn

 

Dagskrá 

17.30    13 ára og yngra 

17.50    Fimmgangs þrígangur 

18.30     17 ára og yngri 

18.50    Minna vanir 

19:30    Meira vanir 

20.00     Opinn flokkur 

20 mín matarhlé að forkeppni lokinni

A-úrslit 13 ára og yngri

b-úrslit minna vanir

b-úrslit meira vanir

A-úrslit fimmgangs þrígangur

A-úrslit 17 ára og yngri

A-úrslit minna vanir

A-úrslit meira vanir

A-úrslit opinn flokkur

 

Ráslistar 

Fimmgangur Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Sigríður Helga Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Hringur frá Fákshólum Jarpur/dökk-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Ölnir frá Akranesi Ímynd frá Steinsholti
2 1 V Hulda Katrín Eiríksdóttir 2 – Gulur Fákur Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Spuni frá Vesturkoti Hviða frá Skipaskaga
3 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir 3 – Grænn Sprettur Sóla frá Hæli Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Áslaug Ásmundsdóttir, Sólveig Sigurðardóttir Sólon frá Skáney Flauta frá Möðrudal

4 2 H Anna Þöll Haraldsdóttir 1 – Rauður Sprettur Valkyrja frá Valstrýtu Rauður/ljós-einlitt 9 Sprettur Anna Þöll Haraldsdóttir Álfur frá Selfossi Skylda frá Hnjúkahlíð
5 2 H Alexander Ágústsson 2 – Gulur Sörli Hrollur frá Votmúla 2 10 Sörli Alexander Ágústsson Leiknir frá Vakurstöðum Gríma frá Þóroddsstöðum
6 2 H Saga Steinþórsdóttir 3 – Grænn Fákur Dalvar frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Saga Steinþórsdóttir Arður frá Brautarholti Dimma frá Miðfelli

7 3 V Kristín Ingólfsdóttir 1 – Rauður Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
8 3 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 2 – Gulur Sprettur Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Sveinbjörn Berentsson, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti
9 3 V Sigurður Helgi Ólafsson 3 – Grænn Sprettur Gnúpur frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kelduholt slf. Stáli frá Kjarri Gróska frá Dallandi

10 4 H Rikke Jepsen 1 – Rauður Sprettur Kári frá Korpu Grár/brúnnstjörnótt 9 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Spuni frá Vesturkoti Snædís frá Selfossi
11 4 H Viktoría Von Ragnarsdóttir 2 – Gulur Hörður Vindur frá Efra-Núpi Jarpur/milli-stjörnótt 7 Hörður Marteinn Magnússon, Viktoría Von Ragnarsdóttir Ísadór frá Efra-Langholti Vinda frá Nýjabæ
12 4 H Sóley Þórsdóttir 3 – Grænn Fákur Flugnir frá Fornusöndum Brúnn/milli-skjótt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Fura frá Stóru-Ásgeirsá

13 5 H Inga Kristín Sigurgeirsdóttir 1 – Rauður Sörli Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 14 Sörli Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
14 5 H Arnhildur Halldórsdóttir 2 – Gulur Sprettur Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/dökk/dr.stjörnótt 13 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Þorsti frá Garði Hvellhetta frá Ásmundarstöðum

Fjórgangur V6 Barnaflokkur
1 1 V Ögn H. Kristín Guðmundsdóttir 1 – Rauður Sörli Spekingur frá Litlu-Hlíð Grár/rauðureinlitt 8 Sörli Ögn H. Kristín Guðmundsdóttir Frægur frá Flekkudal Ljóska frá Neðri-Svertingsstöðum
2 1 V Íris Thelma Halldórsdóttir 2 – Gulur Sprettur Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli-einlitt 17 Sprettur Halldór Kristinn Guðjónsson Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól
3 1 V Kári Sveinbjörnsson 3 – Grænn Sprettur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sveinbjörn Bragason Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ

4 2 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi
5 2 V Kristín Elka Svansdóttir 2 – Gulur Sprettur Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
6 2 V Sindri Snær Magnússon 3 – Grænn Brimfaxi Hermína frá Hofsstöðum Brúnn/milli-einlitt 14 Brimfaxi Sylvía Sól Magnúsdóttir Draumur frá Holtsmúla 1 Rauðblesa frá Hofsstöðum

7 3 H Apríl Björk Þórisdóttir 1 – Rauður Sprettur Sikill frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil-blesótt 9 Sprettur Áslaug Pálsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Spes frá Skarði

8 4 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Radíus frá Hofsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Hringur frá Gunnarsstöðum I Törn frá Tungu
9 4 V Íris Thelma Halldórsdóttir 2 – Gulur Sprettur Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Ægir frá Litlalandi Arna frá Syðra-Skörðugili

Fjórgangur V6 Opinn flokkur
1 1 V Nína María Hauksdóttir 1 – Rauður Sprettur Salka frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Óli Fjalar Böðvarsson Vökull frá Efri-Brú Vaka frá Efri-Brú
2 1 V Kristín Ingólfsdóttir 2 – Gulur Sörli Ásvar frá Hamrahóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Glóðvör frá Hamrahóli
3 1 V Lýdía Þorgeirsdóttir 3 – Grænn Sprettur Gefjun frá Grímarsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Freyja Þorvaldardóttir, Grímur Karl Sæmundsen Arður frá Brautarholti Bisund frá Hundastapa

4 2 H Arnhildur Halldórsdóttir 1 – Rauður Sprettur Heiðrós frá Tvennu Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Romsa frá Blesastöðum 1A

5 3 V Hermann Arason 1 – Rauður Sprettur Sörli frá Mosfelli Jarpur/dökk-einlitt 8 Sprettur Hermann Arason Krákur frá Blesastöðum 1A Björk frá Mosfelli
6 3 V Jón Herkovic 2 – Gulur Fákur Elíta frá Ásgarði vestri Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 11 Fákur Erla Katrín Jónsdóttir Fróði frá Akureyri Hrafntinna frá Vatnsleysu
7 4 V Þórdís Anna Gylfadóttir 3 – Grænn Sprettur Háfeti frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Þórdís Anna Gylfadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vending frá Holtsmúla 1
8 4 V Anna Þöll Haraldsdóttir 1 – Rauður Sprettur Bassi frá Valstrýtu Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Guðjón Árnason Sjóður frá Kirkjubæ Fiðla frá Árnagerði

Fjórgangur V6 Meira vanir
1 1 H Rikke Jepsen 1 – Rauður Sprettur Lilja frá Kjarnholtum I Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Arion frá Eystra-Fróðholti Hera frá Kjarnholtum I
2 1 H Birna Diljá Björnsdóttir 2 – Gulur Sprettur Hófý frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 12 Sprettur Auðbjörg Agnes Gunnarsd. Glóðar frá Reykjavík Hnota frá Beinárgerði
3 1 H Marín Imma Richards 3 – Grænn Sprettur Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka

4 2 V Lára Jóhannsdóttir 1 – Rauður Fákur Grafík frá Gullbringu Jarpur/rauð-einlitt 6 Fákur Lára Jóhannsdóttir Ljósvaki frá Valstrýtu Brimkló frá Þingnesi
5 2 V Guðmundur Skúlason 2 – Gulur Sprettur Erpir frá Blesastöðum 2A Jarpur/dökk-skjótt 10 Sprettur Guðmundur Skúlason Dynur frá Dísarstöðum 2 Andrá frá Blesastöðum 2A
6 2 V Sigurður Helgi Ólafsson 3 – Grænn Sprettur Leynd frá Kelduholti Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Lexus frá Vatnsleysu Gáta frá Hrafnsstöðum

7 3 V Hrefna Hallgrímsdóttir 1 – Rauður Fákur Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
8 3 V Auður Stefánsdóttir 2 – Gulur Sprettur Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sprettur Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II
9 3 V Sigurður Gunnar Markússon 3 – Grænn Sörli Selja frá Litla-Dal Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Esther Ósk Ármannsdóttir Þeyr frá Holtsmúla 1 Sýning frá Litla-Dal

10 4 V Guðrún Maryam Rayadh 1 – Rauður Sprettur Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Trymbill frá Stóra-Ási Gleði frá Unalæk
11 4 V Sóley Þórsdóttir 2 – Gulur Fákur Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Sóley Þórsdóttir Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti

12 5 H Sigurður Jóhann Tyrfingsson 1 – Rauður Sprettur Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Eyjólfur frá Feti Líf frá Litlu-Brekku
13 5 H Edda Eik Vignisdóttir 2 – Gulur Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
14 5 H Ásgerður Svava Gissurardóttir 3 – Grænn Sprettur Losti frá Hrístjörn Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ásgerður Svava Gissurardóttir, Jóhann Axel Geirsson Byr frá Mykjunesi 2 Björk frá Norður-Hvammi

15 6 H Hulda Katrín Eiríksdóttir 1 – Rauður Fákur Fjörg frá Fornusöndum Grár/rauðureinlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Fura frá Stóru-Ásgeirsá
16 6 H Inga Kristín Sigurgeirsdóttir 2 – Gulur Sörli Gutti frá Brautarholti Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Inga Kristín Sigurgeirsdóttir Aldur frá Brautarholti Gæska frá Fitjum
17 6 H Saga Steinþórsdóttir 3 – Grænn Fákur Mjölnir frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Ölnir frá Akranesi Myrkva frá Álfhólum

18 7 V Rikke Jepsen 1 – Rauður Sprettur Kiljan frá Korpu Rauður/milli-einlitt 6 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Konsert frá Hofi Snædís frá Selfossi
19 7 V Birna Sif Sigurðardóttir 2 – Gulur Sprettur Dimmir frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Gleði frá Unalæk
20 7 V Sigríður Helga Sigurðardóttir 3 – Grænn Sprettur Askur frá Steinsholti Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Stikill frá Skrúð Bót frá Akranesi

Fjórgangur V6 Minna vanir
1 1 V Hrafnhildur B. Arngrímsdó 1 – Rauður Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík
2 1 V Brynja Líf Rúnarsdóttir 2 – Gulur Fákur Nökkvi frá Pulu Grár/brúnnskjótt 12 Fákur Brynja Líf Rúnarsdóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Gullsól frá Öxl 1
3 1 V Halldór Kristinn Guðjónsson 3 – Grænn Sprettur Vík frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Erla Magnúsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Vaka frá Árbæ

4 2 H Atli Rúnar Bjarnason 1 – Rauður Sprettur Framtíð frá Skeggjastöðum Rauður/milli-blesótt 10 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Lektor frá Reykjavík Rán frá Hólavatni
5 2 H Ásta Snorradóotir 2 – Gulur Sörli Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 20 Sörli Ásta Snorradóttir Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum
6 2 H Íris Dögg Eiðsdóttir 3 – Grænn Sörli Ylur frá Ási 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Ríkarður Halldórsson Víkingur frá Ási 2 Sæla frá Kílhrauni

7 3 V Birna Ólafsdóttir 1 – Rauður Fákur Andvari frá Skipaskaga Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Skaginn frá Skipaskaga Gjóla frá Skipaskaga
8 3 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir 2 – Gulur Sprettur Framtíð frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 10 Sprettur Sjöfn Sóley Kolbeins Gaumur frá Dalsholti Fífa frá Torfastöðum
9 3 V Helga Stefánsdóttir 3 – Grænn Hörður Flaumur frá Mosfellsbæ Bleikur/ál/kol.einlitt 8 Hörður Linda Bragadóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Blika frá Syðra-Kolugili

10 4 V Sigríður Áslaug Björnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Stapi frá Efri-Brú Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Margrét Ásmundsdóttir Þröstur frá Hvammi Þöll frá Efri-Brú
11 4 V Hanna Regína Einarsdóttir 2 – Gulur Fákur Nn frá Króki Brúnn/gló-einlitt 9 Fákur Rakel Róbertsdóttir Viður frá Skjálg Astra frá Króki
12 4 V Bryndís Daníelsdóttir 3 – Grænn Sörli Kjarnorka frá Arnarhóli Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Arndís Halla Ásgeirsdóttir Framherji frá Flagbjarnarholti Orka frá Keflavík

13 5 H Viktoría Von Ragnarsdóttir 1 – Rauður Hörður Viktoría Von frá Heysholti Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Guðrún Lóa Kristinsdóttir Víðir frá Prestsbakka Íris frá Bergþórshvoli
14 5 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir 2 – Gulur Sprettur Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
15 5 H Lísa Margrét Sigurðardóttir 3 – Grænn Sprettur Úlfar frá Hólshúsum Jarpur/milli-einlitt 18 Sprettur Elín Hallgrímsdóttir Reynir frá Hólshúsum Krafla frá Brekkum 1

16 6 V Rakel Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Sólmyrkvi frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sprettur Rakel Kristjánsdóttir Stáli frá Kjarri Spá frá Hrafnkelsstöðum 1
17 6 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir 2 – Gulur Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 14 Sprettur Júlía Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli

18 7 H Atli Rúnar Bjarnason 1 – Rauður Sprettur Kjós frá Varmadal Brúnn/milli-einlitt 16 Sprettur Hekla Marín Atladóttir Ófeigur frá Þorláksstöðum Hanna frá Varmadal
19 7 H Gunnhildur Ýrr Jónasdóttir 2 – Gulur Sprettur Tjörvi frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/mó-stjörnótt 16 Sprettur Gunnhildur Ýrr Jónasdóttir Sævar frá Stangarholti Tanja frá Ragnheiðarstöðum
20 7 H Birgitta Ósk Hlöðversdóttir 3 – Grænn Sleipnir Bjartur frá Óseyri Rauður/milli-skjóttvagl í auga 7 Sleipnir Birgitta Ósk Hlöðversdóttir Herkúles frá Ragnheiðarstöðum Sólbrá frá Óseyri

21 8 V Viktoría Brekkan 1 – Rauður Sprettur Gleði frá Krossum 1 Rauður/sót-skjótthringeygt eða glaseygt 14 Sprettur Viktoría Brekkan Erró frá Lækjamóti Blæja frá Veðramóti
22 8 V Halldór Kristinn Guðjónsson 2 – Gulur Sprettur Baktus frá Skeggjastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Erla Magnúsdóttir, Halldór Kristinn Guðjónsson Hvinur frá Skeggjastöðum Rauðhetta frá Krossi

Fjórgangur V6, 17 ára og yngri
1 1 V Aníta Rós Kristjánsdóttir 1 – Rauður Fákur Farsæll frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Guðrún Hergils Valdimarsdóttir Sær frá Bakkakoti Eining frá Lækjarbakka
2 1 V Magnús Máni Magnússon 2 – Gulur Brimfaxi Atorka frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Brimfaxi Ásgeir Magnús Ásgeirsson Asi frá Lundum II Yrja frá Holtsmúla 1
3 1 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 3 – Grænn Sprettur Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt 8 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum

4 2 V Guðmundur Tryggvason 1 – Rauður Sörli Tannálfur frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sörli Ragnhildur G Benediktsdóttir Álfur frá Selfossi Lukka frá Traðarlandi
5 2 V Jessica Ósk Lavender 2 – Gulur Sörli Gjöf frá Brenniborg Rauður/milli-einlittglófext 9 Sörli Svanbjörg Vilbergsdóttir Einir frá Ytri-Bægisá I Hryðja frá Hrafnsstöðum
6 2 V Tristan Logi Lavender 3 – Grænn Sörli Leví frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt 10 Sörli Kamilla Hafdís Ketel Máttur frá Leirubakka Móey frá Álfhólum

7 3 H Margrét Jóna Þrastardóttir 1 – Rauður Þytur Grámann frá Grafarkoti Grár/rauðureinlitt 11 Þytur Elvar Logi Friðriksson, Margrét Jóna Þrastardóttir Arður frá Brautarholti Grásíða frá Grafarkoti
8 3 H Svandís Ósk Pálsdóttir 2 – Gulur Sleipnir Prins frá Kolsholti 3 Bleikur/fífil-skjótt 12 Sleipnir Svandís Ósk Pálsdóttir Þróttur frá Kolsholti 2 Randólína frá Kolsholti 2
9 3 H Guðný Dís Jónsdóttir 3 – Grænn Sprettur Kúla frá Laugardælum Rauður/milli-einlitt 8 Sleipnir Laugardælur ehf Arður frá Brautarholti Náð frá Galtastöðum

10 4 V Aníta Rós Kristjánsdóttir 1 – Rauður Fákur Samba frá Reykjavík Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Aníta Rós Kristjánsdóttir Mídas frá Kaldbak Fortíð frá Kastalabrekku
11 4 V Matthildur Lóa Baldursdóttir 2 – Gulur Sprettur Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Flís frá Feti
12 4 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 3 – Grænn Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá
Grafarkoti