Ráslistar á opna æfingamótinu í fjórgangi

Mótið hefst kl 18:00
18:00
V5
18:20
V2

Fjórgangur V5 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Katharina Søe Olsen 1 – Rauður Geysir Tign frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Anders Hansen Galdur frá Leirubakka Drottning frá Víðihlíð
2 1 V Orri Arnarson 2 – Gulur Snæfellingur Eygló frá Leirubakka Rauður/ljós-stjörnóttglófext 6 Snæfellingur Anders Hansen, Fríða Hansen, Orri Arnarson Draupnir frá Stuðlum Eyvör frá Leirubakka
3 1 V Berglind Ágústsdóttir 3 – Grænn Hestamannafélagið Jökull Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 14 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
4 2 V Eyjólfur Sigurðsson 1 – Rauður Sörli Nói frá Áslandi Brúnn/mó-einlitt 6 Sörli Kristín Þorgeirsdóttir Stæll frá Áslandi Apríl frá Ytri-Skjaldarvík
5 2 V Sigurður Dagur Eyjólfsson 2 – Gulur Sörli Flinkur frá Áslandi Rauður/milli-einlitt 9 Sörli Kristín Þorgeirsdóttir, Sigurður Dagur Eyjólfsson Sveipur frá Miðhópi Frá frá Rauðuskriðu
6 3 H Eygló Anna O. Guðlaugsdóttir 1 – Rauður Sprettur Þruma frá Kálfhóli Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Jón Gunnar Stefánsson Mídas frá Kaldbak Glódís frá Kílhrauni

Fjórgangur V2 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Unnur Erla Ívarsdóttir 1 – Rauður Fákur Víðir frá Tungu Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Unnur Erla Ívarsdóttir Smári frá Skagaströnd Vænting frá Tungu
2 1 V Hrefna Hallgrímsdóttir 2 – Gulur Fákur Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
3 1 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 3 – Grænn Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
4 2 V Hrafnhildur B. Arngrímsdó 1 – Rauður Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík
5 2 V Þórdís Anna Gylfadóttir 2 – Gulur Sprettur Háfeti frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Þórdís Anna Gylfadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vending frá Holtsmúla 1
6 2 V Óliver Gísli Þorrason 3 – Grænn Sprettur Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt 19 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
7 3 H Bryndís Anna Gunnarsdóttir 1 – Rauður Geysir Hvinur frá Ægissíðu 4 Jarpur/ljósstjörnótt 12 Geysir Heiðdís Arna Ingvarsdóttir Kolskeggur frá Þorlákshöfn Hvöt frá Ægissíðu 4
8 3 H Elizabet Krasimirova Kostova 2 – Gulur Fákur Óðinn frá Flugumýri II Bleikur/fífil-skjótt 15 Fákur Kristjana Ósk Pálsdóttir Baugur frá Víðinesi 2 Ófeig frá Flugumýri II
9 3 H Marín Imma Richards 3 – Grænn Sprettur Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka
10 4 V Brynja Viðarsdóttir 1 – Rauður Sprettur Örn frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Lukka frá Bergstöðum
11 4 V Valdimar Ómarsson 2 – Gulur Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
12 4 V Rikke Jepsen 3 – Grænn Sprettur Kiljan frá Korpu Rauður/milli-einlitt 6 Sprettur Guðlaugur Birnir Ásgeirsson Konsert frá Hofi Snædís frá Selfossi
13 5 H Guðrún Pálína Jónsdóttir 1 – Rauður Sprettur Kraftur frá Árbæ Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Óli Jóhann Níelsson Jöfur frá Árbæ Laufa frá Skagaströnd
14 5 H Unnur Erla Ívarsdóttir 2 – Gulur Fákur Dögg frá Kálfholti Grár/leirljóseinlitt 10 Fákur Unnur Erla Ívarsdóttir Klettur frá Hvammi Hylling frá Kálfholti
15 5 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir 3 – Grænn Sprettur Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
16 6 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 1 – Rauður Sprettur Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt 8 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
17 6 V Björgvin Þórisson 2 – Gulur Sprettur Tvistur frá Hólabaki Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Björgvin Þórisson Þristur frá Feti Tvista frá Hólabaki