Opna íþróttamót Spretts 2022 – Ráslistar

Ráslistar

Keppendur athugið að allar breytingar og afskráningar verð að koma skriflega á motanefnd@sprettarar.is 

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
1 1 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
2 2 V Embla Þórey Elvarsdóttir 1 – Rauður Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 15 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
3 3 V Kristófer Darri Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson 1 – Rauður Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi
5 5 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Greipur frá Haukadal 2 Brúnn/milli-einlitt 7 Hestamannafélagið Jökull Jón Óskar Jóhannesson, Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kvistur frá Skagaströnd Djásn frá Vatnsleysu

Fjórgangur V1 Fullorðinsflokkur – Meistaraflokkur
1 1 V Ástríður Magnúsdóttir 1 – Rauður Sörli Þróttur frá Syðri-Hofdölum Jarpur/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Friðrik Andri Atlason, Jón Helgi Sigurgeirsson Skýr frá Skálakoti Molda frá Svaðastöðum
2 2 H Þórdís Fjeldsteð 1 – Rauður Borgfirðingur Kveikur frá Eskiholti II Rauður/milli-blesótt 10 Borgfirðingur Þórdís F. Þorsteinsdóttir Skýr frá Skálakoti Harpa frá Eskiholti II
3 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir 1 – Rauður Sprettur Lind frá Svignaskarði Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Guðmundur Skúlason, Oddný Mekkín Jónsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Kveikja frá Svignaskarði
4 4 V Matthías Kjartansson 1 – Rauður Sprettur Aron frá Þóreyjarnúpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Guðjón Þorkelsson Korgur frá Ingólfshvoli Hrefna frá Þóreyjarnúpi
5 5 V Ástríður Magnúsdóttir 1 – Rauður Sörli Þinur frá Enni Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Ástríður Magnúsdóttir Eldur frá Torfunesi Sending frá Enni

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 1 V Hjördís Helma Jörgensdóttir 1 – Rauður Dreyri Hrafn frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli-einlitt 10 Dreyri Jóna Mjöll Halldórudóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Folda frá Þúfu í Kjós
2 2 V Guðrún Maryam Rayadh 1 – Rauður Sprettur Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Trymbill frá Stóra-Ási Gleði frá Unalæk
3 3 H Guðlaug Birta Sigmarsdóttir 1 – Rauður Fákur Hrefna frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Guðlaug Birta Sigmarsdóttir Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Hula frá Skjólbrekku
4 4 H Marín Imma Richards 1 – Rauður Sprettur Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka
5 5 V Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir 1 – Rauður Sörli Diddi frá Þorkelshóli 2 Rauður/milli-einlitt 16 Sörli Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Platon frá Þorkelshóli 2 Frekja frá Þorkelshóli 2
6 6 V Embla Þórey Elvarsdóttir 1 – Rauður Sleipnir Kolvin frá Langholtsparti Jarpur/milli-tvístjörnótt 9 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti
7 7 V Sigurður Baldur Ríkharðsson 1 – Rauður Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
8 8 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Muninn frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Guðjòn Rúnarsson, Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Arion frá Eystra-Fróðholti Minning frá Bergi

Tölt T1 Fullorðinsflokkur – Meistaraflokkur
1 1 H Valdís Björk Guðmundsdóttir 1 – Rauður Sprettur Lind frá Svignaskarði Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Guðmundur Skúlason, Oddný Mekkín Jónsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Kveikja frá Svignaskarði
2 2 H Matthías Kjartansson 1 – Rauður Sprettur Aron frá Þóreyjarnúpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sprettur Guðjón Þorkelsson Korgur frá Ingólfshvoli Hrefna frá Þóreyjarnúpi
3 3 V Erlendur Ari Óskarsson 1 – Rauður Fákur Byr frá Grafarkoti Brúnn/milli-stjörnótt 14 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Hófur frá Varmalæk Urt frá Grafarkoti
4 4 V Eggert Helgason 1 – Rauður Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 14 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
5 5 V Ástríður Magnúsdóttir 1 – Rauður Sörli Þróttur frá Syðri-Hofdölum Jarpur/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Friðrik Andri Atlason, Jón Helgi Sigurgeirsson Skýr frá Skálakoti Molda frá Svaðastöðum

Tölt T1 Ungmennaflokkur
1 1 V Marín Imma Richards 1 – Rauður Sprettur Eyja frá Garðsauka Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Anetta Eik Skúladóttir, Þorsteinn G Þorsteinsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gjöf frá Garðsauka
2 2 V Embla Þórey Elvarsdóttir 1 – Rauður Sleipnir Kolvin frá Langholtsparti Jarpur/milli-tvístjörnótt 9 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti
3 3 V Guðrún Maryam Rayadh 1 – Rauður Sprettur Oddur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Trymbill frá Stóra-Ási Gleði frá Unalæk
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson 1 – Rauður Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 13 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sigurður Helgi Ólafsson Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
6 6 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Eldur frá Íbishóli Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Hestamannafélagið Jökull Jóhannes Helgason Óskasteinn frá Íbishóli Von frá Íbishóli
7 7 H Hjördís Helma Jörgensdóttir 1 – Rauður Dreyri Hrafn frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli-einlitt 10 Dreyri Jóna Mjöll Halldórudóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Folda frá Þúfu í Kjós
8 8 H Guðlaug Birta Sigmarsdóttir 1 – Rauður Fákur Hrefna frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Guðlaug Birta Sigmarsdóttir Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Hula frá Skjólbrekku

Gæðingaskeið PP1 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Leó Hauksson 1 – Rauður Hörður Þota frá Vindási Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Sprettur Hermann Arason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Valka frá Vindási
2 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir 1 – Rauður Fákur Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Spuni frá Vesturkoti Hviða frá Skipaskaga
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson 1 – Rauður Sindri Nn frá Oddhóli Bleikur/fífil-stjörnótt 16 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Randver frá Oddhóli Ósk frá Litla-Dal
4 4 V Eyrún Jónasdóttir 1 – Rauður Geysir Örn frá Kálfholti Rauður/milli-stjörnótt 15 Geysir Kálfholt hestaferðir ehf Aron frá Strandarhöfði Tinna frá Kálfholti
5 5 V Ingibergur Árnason 1 – Rauður Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 16 Sörli Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
6 6 V Sigurður Halldórsson 1 – Rauður Sprettur Gammur frá Efri-Þverá Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Halldór Svansson Vörður frá Strandarhjáleigu Eykt frá Efri-Þverá
7 7 V Larissa Silja Werner 1 – Rauður Sleipnir Fálki frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 10 Sleipnir Helgi Eggertsson Sær frá Bakkakoti Stjarna frá Kjarri
8 8 V Valdimar Ómarsson 1 – Rauður Sprettur Þoka frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Silja Unnarsdóttir Ómur frá Kvistum Þrá frá Reykjavík
9 9 V Helgi Gíslason 1 – Rauður Fákur Hörpurós frá Helgatúni Jarpur/rauð-einlitt 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir, Helgi Gíslason Spuni frá Vesturkoti Hörpudís frá Kjarnholtum I

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur
1 1 V Eva Kærnested 1 – Rauður Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 15 Fákur Örvar Kærnested Gári frá Auðsholtshjáleigu Hekla frá Oddhóli
2 2 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Sveinbjörn Berentsson, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti
3 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 11 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
4 4 V Kristófer Darri Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Gnúpur frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kelduholt slf. Stáli frá Kjarri Gróska frá Dallandi
5 5 V Hekla Rán Hannesdóttir 1 – Rauður Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 12 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
6 6 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Greipur frá Haukadal 2 Brúnn/milli-einlitt 7 Hestamannafélagið Jökull Jón Óskar Jóhannesson, Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kvistur frá Skagaströnd Djásn frá Vatnsleysu
7 7 V Lilja Dögg Ágústsdóttir 1 – Rauður Geysir Víf frá Grafarkoti Rauður/milli-einlitt 22 Geysir Sille Sandell Galsi frá Sauðárkróki Klassík frá Grafarkoti
8 8 V Elva Rún Jónsdóttir 1 – Rauður Sprettur Hind frá Dverghamri Grár/rauðurblesa auk leista eða sokka 13 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir Huginn frá Haga I Tíbrá frá Selfossi
9 9 V Embla Þórey Elvarsdóttir 1 – Rauður Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 15 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
10 10 V Sigurður Baldur Ríkharðsson 1 – Rauður Sprettur Hrafnkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Vilmundur frá Feti Katla frá Efri-Brú

Flugskeið 100m P2 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Ingibergur Árnason 1 – Rauður Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 13 Sörli Blesi ehf., Ingibergur Árnason Glotti frá Sveinatungu Alparós frá Kirkjubæ
2 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson 1 – Rauður Sprettur Hrafnkatla frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Vilmundur frá Feti Katla frá Efri-Brú
3 3 V Valdimar Ómarsson 1 – Rauður Sprettur Þoka frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Silja Unnarsdóttir Ómur frá Kvistum Þrá frá Reykjavík
4 4 V Jón Ó Guðmundsson 1 – Rauður Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 14 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
5 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 13 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Klettur frá Borgarholti Silja frá Kirkjubæ
6 6 V Leó Hauksson 1 – Rauður Hörður Þota frá Vindási Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Sprettur Hermann Arason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Valka frá Vindási

Flugskeið 100m P2 Fullorðinsflokkur – Meistaraflokkur
1 1 V Jón Óskar Jóhannesson 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Gnýr frá Brekku Brúnn/milli-stjörnótt 11 Hestamannafélagið Jökull Jón Óskar Jóhannesson Galsi frá Sauðárkróki Ör frá Gljúfri
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson 1 – Rauður Fákur Dama frá Hekluflötum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Fákur Erlendur Ari Óskarsson Adam frá Ásmundarstöðum Hekla frá Skarði
3 3 V Kristófer Darri Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Gnúpur frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kelduholt slf. Stáli frá Kjarri Gróska frá Dallandi
4 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir 1 – Rauður Sprettur Stólpi frá Svignaskarði Jarpur/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 8 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Stólpi frá Borgarnesi Rauðhetta frá Svignaskarði

Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 H Þórhildur Helgadóttir 1 – Rauður Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
2 1 H Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 2 – Gulur Sprettur Dugur frá Tjaldhólum Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir, Guðni Steinarr Guðjónsson Arion frá Eystra-Fróðholti Alsýn frá Árnagerði
3 2 V Apríl Björk Þórisdóttir 1 – Rauður Sprettur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Áslaug Pálsdóttir Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 V Gabríel Liljendal Friðfinnsson 2 – Gulur Fákur Erró frá Höfðaborg 11 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Högna frá Dvergsstöðum
5 3 H Íris Thelma Halldórsdóttir 1 – Rauður Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
6 3 H Kristín Elka Svansdóttir 2 – Gulur Sprettur Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka

Tölt T3 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 H Anna Bára Ólafsdóttir 1 – Rauður Sprettur Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt 11 Sprettur Anna Bára Ólafsdóttir Óskasteinn frá Íbishóli Fegurðardís frá Íbishóli
2 1 H Herdís Lilja Björnsdóttir 2 – Gulur Sprettur Garpur frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Sólveig Franklínsdóttir Hávar frá Seljabrekku Kempa frá Seljabrekku
3 2 H Kristín Ingólfsdóttir 1 – Rauður Sörli Ásvar frá Hamrahóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Glóðvör frá Hamrahóli
4 2 H Hrefna Hallgrímsdóttir 2 – Gulur Fákur Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
5 2 H Sigurbjörg Bára Björnsdóttir 3 – Grænn Hestamannafélagið Jökull Dásemd frá Vorsabæ II Brúnn/milli-einlitt 7 Hestamannafélagið Jökull Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Hreyfill frá Vorsabæ II Silfurdís frá Vorsabæ II
6 3 V Sigurður Kristinsson 1 – Rauður Fákur Vígrún frá Hveravík Rauður/milli-skjótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Álfur frá Selfossi Lísa frá Helguhvammi
7 3 V Jóhann Ólafsson 2 – Gulur Fákur Sólon frá Heimahaga Brúnn/milli-stjörnótt 7 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Konsert frá Hofi Sólný frá Hemlu II
8 3 V Sverrir Einarsson 3 – Grænn Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 17 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
9 4 H Rúnar Freyr Rúnarsson 1 – Rauður Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 13 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
10 4 H Kristján Breiðfjörð Magnússon 2 – Gulur Hörður Móða frá Leirubakka Rauður/milli-skjótt 12 Hörður Kristján Breiðfjörð Magnússon, Lára Jóhannesdóttir Kvistur frá Skagaströnd Brún frá Árbakka
11 4 H Elín Árnadóttir 3 – Grænn Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 10 Sindri Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
12 5 V Óskar Örn Hróbjartsson 1 – Rauður Sleipnir Náttfari frá Kópsvatni Brúnn/milli-einlitt 9 Sleipnir Helga Rún Björgvinsdóttir Darri frá Dísarstöðum 2 Dísella frá Dísarstöðum 2
13 5 V Auður Stefánsdóttir 2 – Gulur Sprettur Náttrún Ýr frá Herríðarhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Auður Stefánsdóttir Straumur frá Feti Hátíð frá Herríðarhóli
14 5 V Svavar Arnfjörð Ólafsson 3 – Grænn Sörli Gná frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Svavar Arnfjörð Ólafsson Kraftur frá Miðkoti Ársól frá Miðkoti
15 6 H Helena Ríkey Leifsdóttir 1 – Rauður Sprettur Sóley frá Hólkoti Rauður/milli-blesóttglófext 8 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Sólon frá Skáney Viðey frá Hestheimum
16 6 H Anna S. Valdemarsdóttir 2 – Gulur Fákur Natan frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
17 6 H Arnhildur Halldórsdóttir 3 – Grænn Sprettur Heiðrós frá Tvennu Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Romsa frá Blesastöðum 1A
18 7 V Sverrir Einarsson 1 – Rauður Sprettur Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 16 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
19 7 V Hermann Arason 2 – Gulur Sprettur Gullhamar frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Hermann Arason Hrannar frá Flugumýri II Gróska frá Dallandi
20 7 V Sigurður Gunnar Markússon 3 – Grænn Sörli Skuggi frá Mið-Fossum Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Esther Ósk Ármannsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Saga frá Strandarhöfði
21 8 H Þórdís Anna Gylfadóttir 1 – Rauður Sprettur Fálki frá Oddhóli Grár/mósóttureinlitt 11 Sprettur Þórdís Anna Gylfadóttir Grunur frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
22 8 H Ríkharður Flemming Jensen 2 – Gulur Sprettur Trymbill frá Traðarlandi 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Korgur frá Ingólfshvoli Lukka frá Traðarlandi

Tölt T3 Fullorðinsflokkur – 2. flokkur
1 1 H Sigríður Helga Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Askur frá Steinsholti Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Stikill frá Skrúð Bót frá Akranesi
2 1 H Elín Deborah Guðmundsdóttir 2 – Gulur Sprettur Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
3 1 H Ásgerður Svava Gissurardóttir 3 – Grænn Sprettur Losti frá Hrístjörn Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ásgerður Svava Gissurardóttir, Jóhann Axel Geirsson Byr frá Mykjunesi 2 Björk frá Norður-Hvammi
4 2 V Eygló Anna O. Guðlaugsdóttir 1 – Rauður Sprettur Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Jón Gunnar Stefánsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
5 2 V Guðrún Pálína Jónsdóttir 2 – Gulur Sprettur Kraftur frá Árbæ Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Óli Jóhann Níelsson Jöfur frá Árbæ Laufa frá Skagaströnd
6 2 V Hlíf Sturludóttir 3 – Grænn Fákur Eyja frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt 10 Fákur Hlíf Sturludóttir Karl frá Torfunesi Elding frá Torfunesi
7 3 H Þórunn Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Askur frá Eystri-Hól Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Hestar ehf Grunur frá Oddhóli Eik frá Vatnsleysu
8 3 H Berglind Sveinsdóttir 2 – Gulur Sleipnir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli-tvístjörnótt 12 Sleipnir Berglind Sveinsdóttir Vonandi frá Efra-Seli Dáð frá Reykjakoti
9 3 H Björgvin Þórisson 3 – Grænn Sprettur Jökull frá Þingbrekku Grár/rauðureinlitt 8 Sprettur Björgvin Þórisson Hrímnir frá Ósi Ör frá Seljabrekku
10 4 H Matthildur R Kristjansdottir 1 – Rauður Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
11 4 H Þórdís Sigurðardóttir 2 – Gulur Sleipnir Gljái frá Austurkoti Rauður/milli-einlitt 11 Sleipnir Þórdís Sigurðardóttir Snær frá Austurkoti Vigga frá Selfossi
12 5 H Freyja Aðalsteinsdóttir 1 – Rauður Sörli Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 19 Sörli Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Freyja Aðalsteinsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri-Brú
13 5 H Erla Magnúsdóttir 2 – Gulur Sprettur Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli-einlitt 17 Sprettur Halldór Kristinn Guðjónsson Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 V Lilja Dögg Ágústsdóttir 1 – Rauður Geysir Agla frá Dalbæ Rauður/sót-tvístjörnótt 12 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Óskar frá Blesastöðum 1A Stemma frá Dalbæ
2 1 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir 2 – Gulur Fákur Frigg frá Hólum Rauður/milli-skjótt 8 Fákur Ímastaðir ehf Toppur frá Auðsholtshjáleigu Brynhildur frá Hólum
3 1 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 3 – Grænn Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
4 2 H Ingunn Rán Sigurðardóttir 1 – Rauður Sörli Hrund frá Síðu Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Ingunn Rán Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Arndís frá Síðu
5 2 H Hulda Ingadóttir 2 – Gulur Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
6 2 H Óliver Gísli Þorrason 3 – Grænn Sprettur Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt 19 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
7 3 H Inga Fanney Hauksdóttir 1 – Rauður Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 12 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
8 3 H Steinunn Lilja Guðnadóttir 2 – Gulur Geysir Heppni frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sparta frá Ásbjarnarstöðum
9 3 H Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 3 – Grænn Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
10 4 H Hekla Rán Hannesdóttir 1 – Rauður Sprettur Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Von Schulthess Yvonne Váli frá Efra-Langholti Elding frá Strönd II
11 4 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir 2 – Gulur Sprettur Þengill frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Kolskeggur frá Kjarnholtum I Brák frá Ytra-Dalsgerði
12 4 H Eva Kærnested 3 – Grænn Fákur Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Örvar Kærnested Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
13 5 V Guðný Dís Jónsdóttir 1 – Rauður Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 11 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
14 5 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir 2 – Gulur Fákur Týr frá Hólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Ímastaðir ehf Ómur frá Kvistum Brynhildur frá Hólum

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 H Victoria Bönström 1 – Rauður Fákur Kostur frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Kristjón L Kristjánsson Kappi frá Kommu Þota frá Þúfu í Landeyjum
2 1 H Marín Imma Richards 2 – Gulur Sprettur Hnota frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Marín Imma Richards, Sunna Þórðardóttir Stáli frá Kjarri Hátíð frá Fellskoti
3 2 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir 1 – Rauður Sprettur Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 V Þóra María Hjaltadóttir 1 – Rauður Fákur Eik frá Minni-Völlum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Sóldís E Ottesen Þórhallsdóttir Steðji frá Skipaskaga Æsa frá Ægissíðu II
2 1 V Elísabet Benediktsdóttir 2 – Gulur Sörli Sólon frá Tungu Rauður/milli-stjörnótt 6 Skagfirðingur Andrés Helgi Helgason, Ásdís Edda Ásgeirsdóttir Eldur frá Torfunesi Sól frá Tungu
3 1 V Una Björt Valgarðsdóttir 3 – Grænn Sörli Snót frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Ástríður Magnúsdóttir Andri frá Vatnsleysu Hilda frá Vatnsleysu
4 2 V Hilmir Páll Hannesson 1 – Rauður Sprettur Gísl frá Læk Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Hannes Sigurjónsson Tindur frá Varmalæk Hekla frá Vatni
5 2 V Halldór Frosti Svansson 2 – Gulur Sprettur Kjúka frá Brúarhlíð Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Þytur frá Stekkjardal Óðný frá Brúarhlíð
6 3 H Hákon Þór Kristinsson 1 – Rauður Geysir Andvari frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 16 Geysir Hákon Þór Kristinsson Aron frá Strandarhöfði Rún frá Þúfu í Landeyjum
7 3 H Unnur Rós Ármannsdóttir 2 – Gulur Háfeti Toppálfur frá Hvammi Brúnn/milli-einlitt 12 Háfeti Einar Friðrik Sigurðsson Álfur frá Selfossi Toppa frá Hvammi
8 3 H Gerður Gígja Óttarsdóttir 3 – Grænn Fákur Ósk frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Óttar Örn Helgason Ómur frá Kvistum Varða frá Reykjavík
9 4 H Kári Sveinbjörnsson 1 – Rauður Sprettur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sveinbjörn Bragason Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
10 4 H Kristín Rut Jónsdóttir 2 – Gulur Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 14 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1

Tölt T7 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 V Svandís Beta Kjartansdóttir 1 – Rauður Fákur Blæja frá Reykjavík Brúnn/milli-skjótt 8 Fákur Gísli Einarsson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
2 1 V Hannes Hjartarson 2 – Gulur Sprettur Herdís frá Haga Jarpur/dökk-einlitt 11 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Framherji frá Flagbjarnarholti Sónata frá Haga
3 1 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson 3 – Grænn Sprettur Bogi frá Steinsholti Jarpur/rauð-einlitt 9 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
4 2 H Sóley Þórsdóttir 1 – Rauður Fákur Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Sóley Þórsdóttir Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti
5 2 H Anna Kristín Kristinsdóttir 2 – Gulur Sprettur Drift frá Strandarhöfði Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Anna Kristín Kristinsdóttir Stæll frá Miðkoti Fiðla frá Höfðabrekku
6 2 H Hulda Katrín Eiríksdóttir 3 – Grænn Fákur Fjörg frá Fornusöndum Grár/rauðureinlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Fura frá Stóru-Ásgeirsá
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir 1 – Rauður Fákur Hildibrandur frá Bergi Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Uggi frá Bergi Hilda frá Bjarnarhöfn
8 3 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson 2 – Gulur Sprettur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
9 3 V Brynja Viðarsdóttir 3 – Grænn Sprettur Örn frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Lukka frá Bergstöðum

Tölt T7 Fullorðinsflokkur – 2. flokkur
1 1 V Margrét Halla Hansdóttir Löf 1 – Rauður Fákur Nn frá Kópavogi Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Sólon frá Skáney Sinfonía frá Syðri-Sandhólum
2 1 V Guðleif Ágústa Nóadóttir 2 – Gulur Dreyri Klettur frá Vatni Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Dreyri Arnar Ingi Lúðvíksson Abel frá Eskiholti II Hildur frá Vatni
3 1 V Gunnhildur Ýrr Jónasdóttir 3 – Grænn Sprettur Forkur frá Brimstöðum Bleikur/álótturstjörnótt 11 Sprettur Gunnhildur Ýrr Jónasdóttir Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Folda frá Ragnheiðarstöðum
4 2 H Oddný M Jónsdóttir 1 – Rauður Sprettur Erpir frá Blesastöðum 2A Jarpur/dökk-skjótt 10 Sprettur Guðmundur Skúlason Dynur frá Dísarstöðum 2 Andrá frá Blesastöðum 2A
5 2 H Ingunn Birta Ómarsdóttir 2 – Gulur Fákur Júní frá Fossi Bleikur/álóttureinlitt 9 Fákur Ingunn Birta Ómarsdóttir Kvartett frá Túnsbergi Birta frá Jaðri
6 2 H Andri Erhard Marx 3 – Grænn Sörli Heljar frá Fákshólum Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Ríkarður Halldórsson Víkingur frá Ási 2 Heiði frá Stokkseyrarseli
7 3 H Helgi Valdimar Sigurðsson 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Kolfreyja frá Skollagróf Brúnn/milli-einlitt 9 Hestamannafélagið Jökull Fjóla Helgadóttir Arion frá Eystra-Fróðholti Móeiður frá Skollagróf
8 3 H Atli Rúnar Bjarnason 2 – Gulur Sprettur Framtíð frá Skeggjastöðum Rauður/milli-blesótt 10 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Lektor frá Reykjavík Rán frá Hólavatni
9 3 H Snorri Freyr Garðarsson 3 – Grænn Sprettur Daníel frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Bóas frá Húsavík Drottning frá Skíðbakka I
10 4 V Linda Sif Brynjarsdóttir 1 – Rauður Fákur Huld frá Vestra-Fíflholti Jarpur/ljóseinlitt 10 Fákur Einar Sigurðsson Muninn frá Vestra-Fíflholti Hula frá Vestra-Fíflholti
11 4 V Ólafur Ágúst Hraundal 2 – Gulur Fákur Andvari frá Skipaskaga Rauður/milli-einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Skaginn frá Skipaskaga Gjóla frá Skipaskaga
12 4 V Rakel Kristjánsdóttir 3 – Grænn Sprettur Sólmyrkvi frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sprettur Rakel Kristjánsdóttir Stáli frá Kjarri Spá frá Hrafnkelsstöðum 1
13 5 V Þórhildur Harpa Gunnarsdóttir 1 – Rauður Sprettur Alína frá Sölvholti Moldóttur/ljós-skjótt 8 Sprettur Þórhildur Harpa Gunnarsdóttir Orri frá Ytri-Löngumýri Dúlla frá Sölvholti
14 5 V Björn Magnússon 2 – Gulur Sprettur Kolfinna frá Nátthaga Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Snót frá Akureyri
15 6 H Styrmir Sigurðsson 1 – Rauður Sprettur Leiknir frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Eyjólfur frá Feti Líf frá Litlu-Brekku
16 6 H Ólöf Einarsdóttir 2 – Gulur Hending Lóa frá Lerkiholti Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kári Steinsson, Lerkiholt ehf Krákur frá Blesastöðum 1A María frá Feti

Tölt T7 Unglingaflokkur
1 1 V Aldís Arna Óttarsdóttir 1 – Rauður Léttir Þokki frá Úlfsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 12 Léttir Auður Arna Eiríksdóttir Hágangur frá Narfastöðum Hnáta frá Úlfsstöðum
2 1 V Arna Sigurlaug Óskarsdóttir 2 – Gulur Hörður Finnur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 10 Hörður Guðbjörg Kristín Haraldsdóttir Spuni frá Vesturkoti Edda frá Kirkjubæ
3 1 V Andrea Óskarsdóttir 3 – Grænn Fákur Hermann frá Kópavogi Bleikur/álótturstjörnótt 14 Fákur Auður Ævarsdóttir Ás frá Ármóti Von frá Ketu
4 2 V María Mist Siljudóttir 1 – Rauður Sprettur Sigurfari frá Miklaholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Silja Marteinsdóttir Straumur frá Feti Stjarna frá Borgarholti
5 2 V Andrea Óskarsdóttir 2 – Gulur Fákur Léttir frá Sælukoti Rauður/milli-blesótt 9 Fákur Auður Ævarsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Lyfting frá Sælukoti
6 3 V Tristan Logi Lavender 1 – Rauður Sörli Gjöf frá Brenniborg Rauður/milli-einlittglófext 9 Sörli Svanbjörg Vilbergsdóttir Einir frá Ytri-Bægisá I Hryðja frá Hrafnsstöðum
7 3 V Jessica Ósk Lavender 2 – Gulur Sörli Eva frá Efri-Skálateigi 1 Rauður/milli-stjörnótt 12 Sörli Vilberg Einarsson Hágangur frá Narfastöðum Daladís frá Meðalfelli
8 4 H Júlía Ósland Guðmundsdóttir 1 – Rauður Fákur Fákur frá Ketilsstöðum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 12 Fákur Guðmundur Þ. Guðmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
9 4 H Matthildur Lóa Baldursdóttir 2 – Gulur Sprettur Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Flís frá Feti
10 4 H Snæfríður Ásta Jónasdóttir 3 – Grænn Sörli Sæli frá Njarðvík Grár/rauðureinlitt 12 Sörli Snæfríður Ásta Jónasdóttir Klettur frá Hvammi Sæla frá Sigríðarstöðum

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
1 1 H Hrefna Kristín Ómarsdóttir 1 – Rauður Fákur Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 16 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum
2 1 H Íris Thelma Halldórsdóttir 2 – Gulur Sprettur Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Edda Eik Vignisdóttir Frakkur frá Langholti Linda frá Feti
3 1 H Gabríel Liljendal Friðfinnsson 3 – Grænn Fákur Erró frá Höfðaborg 11 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Högna frá Dvergsstöðum
4 2 V Kristín Elka Svansdóttir 1 – Rauður Sprettur Vordís frá Vatnsholti Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Svanur Snær Halldórsson Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
5 2 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 2 – Gulur Sprettur Laufi frá Syðri-Völlum Rauður/dökk/dr.einlitt 16 Sprettur Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir, Sigurður Halldórsson Tvinni frá Grafarkoti Venus frá Sigmundarstöðum
6 2 V Hákon Þór Kristinsson 3 – Grænn Geysir Andvari frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 16 Geysir Hákon Þór Kristinsson Aron frá Strandarhöfði Rún frá Þúfu í Landeyjum
7 3 V Íris Thelma Halldórsdóttir 1 – Rauður Sprettur Toppur frá Runnum Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Íris Thelma Halldórsdóttir Ægir frá Litlalandi Arna frá Syðra-Skörðugili
8 3 V Þórhildur Helgadóttir 2 – Gulur Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi

Fjórgangur V2 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 H Svavar Arnfjörð Ólafsson 1 – Rauður Sörli Glymur frá Lindarbæ Rauður/milli-einlitt 14 Sörli Finnbogi Aðalsteinsson Dynur frá Hvammi Rönd frá Miðdal
2 1 H Svandís Beta Kjartansdóttir 2 – Gulur Fákur Blæja frá Reykjavík Brúnn/milli-skjótt 8 Fákur Gísli Einarsson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
3 1 H Sara Ástþórsdóttir 3 – Grænn Geysir Heiðmundur frá Álfhólum Grár/brúnnstjörnótt 7 Geysir Sabine Hornung, Sara Ástþórsdóttir Hrímnir frá Ósi Heiðdís frá Álfhólum
4 2 V Kristín Ingólfsdóttir 1 – Rauður Sörli Ásvar frá Hamrahóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Glóðvör frá Hamrahóli
5 2 V Hrefna Hallgrímsdóttir 2 – Gulur Fákur Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Hrefna Hallgrímsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
6 2 V Anna Kristín Kristinsdóttir 3 – Grænn Sprettur Drift frá Strandarhöfði Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Anna Kristín Kristinsdóttir Stæll frá Miðkoti Fiðla frá Höfðabrekku
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir 1 – Rauður Fákur Vinur frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Sauðárkróki Valdís frá Sauðárkróki
8 3 V Hannes Brynjar Sigurgeirson 2 – Gulur Sörli Steinar frá Stíghúsi Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 8 Sörli Hannes Brynjar Sigurgeirsson Hrannar frá Flugumýri II Álöf frá Ketilsstöðum
9 3 V Þórdís Anna Gylfadóttir 3 – Grænn Sprettur Háfeti frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Þórdís Anna Gylfadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vending frá Holtsmúla 1
10 4 V Sverrir Einarsson 1 – Rauður Sprettur Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 17 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
11 4 V Hermann Arason 2 – Gulur Sprettur Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Hermann Arason Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dagrún frá Höfðabakka
12 4 V Anna Þöll Haraldsdóttir 3 – Grænn Sprettur Bassi frá Valstrýtu Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Guðjón Árnason Sjóður frá Kirkjubæ Fiðla frá Árnagerði
13 5 V Rúnar Freyr Rúnarsson 1 – Rauður Sprettur Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 13 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum
14 5 V Halldóra Anna Ómarsdóttir 2 – Gulur Geysir Öfgi frá Káratanga Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Bjarni Rúnar Ingvarsson, Halldóra Anna Ómarsdóttir Geisli frá Svanavatni Öfund frá Akureyri
15 5 V Arnhildur Halldórsdóttir 3 – Grænn Sprettur Heiðrós frá Tvennu Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Romsa frá Blesastöðum 1A
16 6 V Helena Ríkey Leifsdóttir 1 – Rauður Sprettur Sóley frá Hólkoti Rauður/milli-blesóttglófext 8 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Sólon frá Skáney Viðey frá Hestheimum
17 6 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir 2 – Gulur Máni Krafla frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Linda frá Feti
18 6 V Hulda Katrín Eiríksdóttir 3 – Grænn Fákur Fjörg frá Fornusöndum Grár/rauðureinlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Fura frá Stóru-Ásgeirsá
19 7 V Jón Óskar Jóhannesson 1 – Rauður Hestamannafélagið Jökull Viðar frá Klauf Jarpur/milli-einlitt 7 Hestamannafélagið Jökull Jón Óskar Jóhannesson, Valdís Björk Guðmundsdóttir Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Sólrún frá Tjarnarlandi
20 7 V Arnar Ingi Lúðvíksson 2 – Gulur Dreyri Glæsir frá Akranesi Bleikur/álóttureinlitt 7 Dreyri Arnar Ingi Lúðvíksson Askur frá Akranesi Lukka frá Efra-Skarði
21 7 V Brynja Viðarsdóttir 3 – Grænn Sprettur Örn frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Lukka frá Bergstöðum
22 8 V Jóhann Ólafsson 1 – Rauður Fákur Ísafold frá Velli II Grár/brúnntvístjörnótt 13 Fákur Heimahagi Hrossarækt ehf Flipi frá Litlu-Sandvík Vaka frá Brúarreykjum
23 8 V Sóley Þórsdóttir 2 – Gulur Fákur Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Fákur Sóley Þórsdóttir Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti
24 8 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson 3 – Grænn Sprettur Bogi frá Steinsholti Jarpur/rauð-einlitt 9 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Skýr frá Skálakoti Íris frá Vestri-Leirárgörðum
25 9 H Anna S. Valdemarsdóttir 1 – Rauður Fákur Natan frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
26 9 H Sara Ástþórsdóttir 2 – Gulur Geysir Dama frá Hlíðarendakoti Jarpur/rauð-einlitt 8 Geysir Guðrún Stefánsdóttir Starkaður frá Velli II Drottning frá Selfossi
27 9 H Svavar Arnfjörð Ólafsson 3 – Grænn Sörli Gná frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Svavar Arnfjörð Ólafsson Kraftur frá Miðkoti Ársól frá Miðkoti

Fjórgangur V2 Fullorðinsflokkur – 2. flokkur
1 1 H Lara Alexie Ragnarsdóttir 1 – Rauður Hörður Kata frá Lækjarbotnum Grár/brúnneinlitt 8 Hörður Gunnar Guttormsson, Lara Alexie Ragnarsdóttir Púki frá Lækjarbotnum Viðja frá Lækjarbotnum
2 1 H Valdimar Ómarsson 2 – Gulur Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
3 1 H Atli Rúnar Bjarnason 3 – Grænn Sprettur Hvinur frá Hvítanesi Brúnn/milli-stjörnótt 14 Sprettur Tómas Bragason Krákur frá Blesastöðum 1A Hryðja frá Hvítanesi
4 2 V Erla Magnúsdóttir 1 – Rauður Sprettur Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli-einlitt 17 Sprettur Halldór Kristinn Guðjónsson Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól
5 2 V Elín Íris Jónasdóttir 2 – Gulur Háfeti Kría frá Hellnafelli Brúnn/milli-skjótt 13 Háfeti Alexandra Björg Andradóttir, Kolbrún Grétarsdóttir Þristur frá Feti Hetta frá Útnyrðingsstöðum
6 2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir 3 – Grænn Sprettur Losti frá Hrístjörn Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ásgerður Svava Gissurardóttir, Jóhann Axel Geirsson Byr frá Mykjunesi 2 Björk frá Norður-Hvammi
7 3 H Selma Rut Gestsdóttir 1 – Rauður Sprettur Roði frá Háa-Rima 1 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Bjarni Farestveit, Selma Rut Gestsdóttir Atlas frá Tjörn Katla frá Háa-Rima 1
8 3 H Elín Deborah Guðmundsdóttir 2 – Gulur Sprettur Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II
9 3 H Guðrún Pálína Jónsdóttir 3 – Grænn Sprettur Kraftur frá Árbæ Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Óli Jóhann Níelsson Jöfur frá Árbæ Laufa frá Skagaströnd
10 4 V Berglind Sveinsdóttir 1 – Rauður Sleipnir Tvistur frá Efra-Seli Brúnn/milli-tvístjörnótt 12 Sleipnir Berglind Sveinsdóttir Vonandi frá Efra-Seli Dáð frá Reykjakoti
11 4 V Erna Sigríður Ómarsdóttir 2 – Gulur Fákur Salka frá Breiðabólsstað Jarpur/milli-einlitt 16 Fákur Erna Sigríður Ómarsdóttir, Ómar Henningsson Hágangur frá Narfastöðum Orka frá Söðulsholti
12 4 V Hrafnhildur B. Arngrímsdó 3 – Grænn Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík
13 5 H Björgvin Þórisson 1 – Rauður Sprettur Tvistur frá Hólabaki Brúnn/milli-skjótt 13 Sprettur Björgvin Þórisson Þristur frá Feti Tvista frá Hólabaki
14 5 H Margrét Halla Hansdóttir Löf 2 – Gulur Fákur Nn frá Kópavogi Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur Margrét Halla Hansdóttir Löf Sólon frá Skáney Sinfonía frá Syðri-Sandhólum
15 6 V Þórunn Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Askur frá Eystri-Hól Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Hestar ehf Grunur frá Oddhóli Eik frá Vatnsleysu
16 6 V Sigríður Helga Sigurðardóttir 2 – Gulur Sprettur Askur frá Steinsholti Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Stikill frá Skrúð Bót frá Akranesi
17 6 V Íris Dögg Eiðsdóttir 3 – Grænn Sörli Ylur frá Ási 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Ríkarður Halldórsson Víkingur frá Ási 2 Sæla frá Kílhrauni
18 7 V Þórdís Sigurðardóttir 1 – Rauður Sleipnir Gljái frá Austurkoti Rauður/milli-einlitt 11 Sleipnir Þórdís Sigurðardóttir Snær frá Austurkoti Vigga frá Selfossi
19 7 V Halldór Kristinn Guðjónsson 2 – Gulur Sprettur Baktus frá Skeggjastöðum Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Erla Magnúsdóttir, Halldór Kristinn Guðjónsson Hvinur frá Skeggjastöðum Rauðhetta frá Krossi
20 7 V Björn Magnússon 3 – Grænn Sprettur Kolfinna frá Nátthaga Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Snót frá Akureyri

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
1 1 V Andrea Óskarsdóttir 1 – Rauður Fákur Léttir frá Sælukoti Rauður/milli-blesótt 9 Fákur Auður Ævarsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Lyfting frá Sælukoti
2 1 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir 2 – Gulur Fákur Röskva frá Hólum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Ímastaðir ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Óðfluga frá Efri-Skálateigi 2
3 1 V Hekla Rán Hannesdóttir 3 – Grænn Sprettur Röskva frá Ey I Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hreyfill frá Vorsabæ II Sprengja frá Ey I
4 2 V Arna Sigurlaug Óskarsdóttir 1 – Rauður Hörður Finnur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 10 Hörður Guðbjörg Kristín Haraldsdóttir Spuni frá Vesturkoti Edda frá Kirkjubæ
5 2 V Aldís Arna Óttarsdóttir 2 – Gulur Léttir Þokki frá Úlfsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 12 Léttir Auður Arna Eiríksdóttir Hágangur frá Narfastöðum Hnáta frá Úlfsstöðum
6 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir 3 – Grænn Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 14 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
7 3 V Matthildur Lóa Baldursdóttir 1 – Rauður Sprettur Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Flís frá Feti
8 3 V Lilja Dögg Ágústsdóttir 2 – Gulur Geysir Hviða frá Eldborg Rauður/milli-skjótt 9 Geysir Birna Sólveig Kristjónsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Hekla frá Höfn 2
9 3 V Guðný Dís Jónsdóttir 3 – Grænn Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 14 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
10 4 H Eik Elvarsdóttir 1 – Rauður Geysir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
11 4 H Jessica Ósk Lavender 2 – Gulur Sörli Eva frá Efri-Skálateigi 1 Rauður/milli-stjörnótt 12 Sörli Vilberg Einarsson Hágangur frá Narfastöðum Daladís frá Meðalfelli
12 5 V Bjarney Ásgeirsdóttir 1 – Rauður Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 19 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
13 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 2 – Gulur Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
14 5 V Óliver Gísli Þorrason 3 – Grænn Sprettur Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt 19 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
15 6 V Anna Ásmundsdóttir 1 – Rauður Sprettur Dögun frá Ólafsbergi Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Ásmundur Ingvarsson Arður frá Brautarholti Dúfa frá Arnarhóli
16 6 V Ingunn Rán Sigurðardóttir 2 – Gulur Sörli Hrund frá Síðu Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Ingunn Rán Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Arndís frá Síðu
17 6 V Tristan Logi Lavender 3 – Grænn Sörli Gjöf frá Brenniborg Rauður/milli-einlittglófext 9 Sörli Svanbjörg Vilbergsdóttir Einir frá Ytri-Bægisá I Hryðja frá Hrafnsstöðum
18 7 V Steinunn Lilja Guðnadóttir 1 – Rauður Geysir Assa frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Sveina frá Þúfu í Landeyjum
19 7 V Sigurbjörg Helgadóttir 2 – Gulur Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
20 8 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 1 – Rauður Sprettur Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt 8 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
21 8 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson 2 – Gulur Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
22 8 V Snæfríður Ásta Jónasdóttir 3 – Grænn Sörli Sæli frá Njarðvík Grár/rauðureinlitt 12 Sörli Snæfríður Ásta Jónasdóttir Klettur frá Hvammi Sæla frá Sigríðarstöðum
23 9 V Selma Dóra Þorsteinsdóttir 1 – Rauður Fákur Frigg frá Hólum Rauður/milli-skjótt 8 Fákur Ímastaðir ehf Toppur frá Auðsholtshjáleigu Brynhildur frá Hólum
24 9 V Hekla Rán Hannesdóttir 2 – Gulur Sprettur Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Von Schulthess Yvonne Váli frá Efra-Langholti Elding frá Strönd II
25 9 V Andrea Óskarsdóttir 3 – Grænn Fákur Hermann frá Kópavogi Bleikur/álótturstjörnótt 14 Fákur Auður Ævarsdóttir Ás frá Ármóti Von frá Ketu

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
1 1 V Victoria Bönström 1 – Rauður Fákur Kostur frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Kristjón L Kristjánsson Kappi frá Kommu Þota frá Þúfu í Landeyjum
2 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir 2 – Gulur Hörður Djásn frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt 7 Hörður Marteinn Magnússon Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Perla frá Mosfellsbæ
3 2 V Katrín Embla Kristjánsdóttir 1 – Rauður Sprettur Baltasar frá Haga Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Hannes Þröstur Hjartarson Ágústínus frá Melaleiti Blika frá Haga
4 2 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir 2 – Gulur Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 14 Sprettur Júlía Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
5 3 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir 1 – Rauður Sprettur Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2

Fimmgangur F2 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 H Anna S. Valdemarsdóttir 1 – Rauður Fákur Lávarður frá Egilsá Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
2 1 H Alexander Ágústsson 2 – Gulur Sörli Hrollur frá Votmúla 2 10 Sörli Alexander Ágústsson Leiknir frá Vakurstöðum Gríma frá Þóroddsstöðum
3 2 V Hulda Katrín Eiríksdóttir 1 – Rauður Fákur Salvar frá Fornusöndum Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Spuni frá Vesturkoti Hviða frá Skipaskaga
4 2 V Hlynur Pálsson 2 – Gulur Sörli Þorlákur frá Syðra-Velli Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sörli Lea Marie Drastrup Stáli frá Kjarri Fiðla frá Syðra-Velli
5 2 V Þórdís Sigurðardóttir 3 – Grænn Sleipnir Hlíf frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt 13 Sleipnir Vigdís Anna Hjaltadóttir Hágangur frá Narfastöðum Svala frá Arnarhóli
6 3 V Anna Þöll Haraldsdóttir 1 – Rauður Sprettur Valkyrja frá Valstrýtu Rauður/ljós-einlitt 9 Sprettur Anna Þöll Haraldsdóttir Álfur frá Selfossi Skylda frá Hnjúkahlíð
7 3 V Sigurður Halldórsson 2 – Gulur Sprettur Gustur frá Efri-Þverá Jarpur/dökk-einlitt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Hrafndís frá Efri-Þverá
8 3 V Halldóra Anna Ómarsdóttir 3 – Grænn Geysir Glóblesi frá Borgareyrum Leirljós/Hvítur/milli-blesótt 10 Geysir Guðmundur Þór Jónsson Klettur frá Hvammi Glódís frá Starrastöðum
9 4 V Larissa Silja Werner 1 – Rauður Sleipnir Fálki frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 10 Sleipnir Helgi Eggertsson Sær frá Bakkakoti Stjarna frá Kjarri
10 4 V Sóley Þórsdóttir 2 – Gulur Fákur Flugnir frá Fornusöndum Brúnn/milli-skjótt 9 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Fura frá Stóru-Ásgeirsá
11 4 V Ingibergur Árnason 3 – Grænn Sörli Kolsá frá Kirkjubæ Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 10 Sörli Ingibergur Árnason Hrókur frá Efsta-Dal II Lilja frá Kirkjubæ
12 5 H Kristín Ingólfsdóttir 1 – Rauður Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 12 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
13 5 H Arnhildur Halldórsdóttir 2 – Gulur Sprettur Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/dökk/dr.stjörnótt 13 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Þorsti frá Garði Hvellhetta frá Ásmundarstöðum
14 6 V Óskar Örn Hróbjartsson 1 – Rauður Sleipnir Ninja frá Jöklu Rauður/milli-einlitt 7 Sleipnir Bragis Islandshästar, Tinna Dögg Tryggvadóttir Ómur frá Kvistum Gæja frá Kjarnholtum I
15 6 V Jón Ó Guðmundsson 2 – Gulur Sprettur Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/milli-blesótt 14 Sprettur Elva Rún Jónsdóttir, Guðný Dís Jónsdóttir, Jón Ólafur Guðmundsson, Kristín Rut Jónsdóttir Glotti frá Sveinatungu Vending frá Holtsmúla 1
16 7 V Ragnheiður Samúelsdóttir 1 – Rauður Sprettur Einstök frá Borg Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Skálmar frá Nýjabæ Staka frá Stóra-Hofi
17 7 V Sigríður Helga Sigurðardóttir 2 – Gulur Sprettur Hringur frá Fákshólum Jarpur/dökk-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Ölnir frá Akranesi Ímynd frá Steinsholti
18 7 V Sigurður Gunnar Markússon 3 – Grænn Sörli Mugga frá Litla-Dal Brúnn/mó-einlitt 8 Funi Jónas Vigfússon, Kristín Thorberg Póstur frá Litla-Dal Kara frá Litla-Dal
19 8 V Jóhann Ólafsson 1 – Rauður Fákur Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikureinlitt 16 Fákur Heimahagi Hrossarækt ehf Keilir frá Miðsitju Gletta frá Neðri-Hrepp
20 8 V Freyja Aðalsteinsdóttir 2 – Gulur Sörli Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 19 Sörli Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Freyja Aðalsteinsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri-Brú

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Sveinbjörn Berentsson, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti
2 1 V Elva Rún Jónsdóttir 2 – Gulur Sprettur Rauðhetta frá Hofi I Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Vaka frá Hofi I
3 1 V Hekla Rán Hannesdóttir 3 – Grænn Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 12 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Hrossaræktarbúið Hamarsey Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
4 2 H Lilja Dögg Ágústsdóttir 1 – Rauður Geysir Tindur frá Þjórsárbakka Jarpur/milli-einlitt 14 Geysir Lilja Dögg Ágústdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Mirra frá Skáney
5 2 H Eva Kærnested 2 – Gulur Fákur Tign frá Stokkalæk Rauður/ljós-stjörnótt 7 Fákur Örvar Kærnested Trymbill frá Stóra-Ási Skvetta frá Krækishólum
6 3 V Arnar Þór Ástvaldsson 1 – Rauður Fákur Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 21 Sörli Guðmundur Jón Guðlaugsson, Sæhestar pípulagnir ehf. Töfri frá Kjartansstöðum Þöll frá Vorsabæ II
7 3 V Kolbrún Sif Sindradóttir 2 – Gulur Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 12 Sörli Kolbrún Sif Sindradóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd

Tölt T4 Fullorðinsflokkur – 1. flokkur
1 1 H Sigurður Halldórsson 1 – Rauður Sprettur Hugur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Halldór Svansson Frami frá Efri-Þverá Meyja frá Efri-Þverá
2 1 H Auður Stefánsdóttir 2 – Gulur Sprettur Gustur frá Miðhúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Sprettur Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Kveikja frá Miðhúsum
3 1 H Viktoría Von Ragnarsdóttir 3 – Grænn Hörður Stjarna frá Ölversholti Rauður/milli-stjörnótt 9 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Hekla frá Hafsteinsstöðum
4 2 V Valdimar Ómarsson 1 – Rauður Sprettur Afródíta frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sprettur Valdimar Ómarsson Sonur frá Kálfhóli 2 Artemis frá Álfhólum
5 2 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir 2 – Gulur Sprettur Komma frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir, Elva Björk Sigurðardóttir Barði frá Laugarbökkum Lína frá Traðarlandi
6 2 V Hermann Arason 3 – Grænn Sprettur Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sprettur Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II
7 3 V Svandís Beta Kjartansdóttir 1 – Rauður Fákur Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt 15 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
8 3 V Birna Ólafsdóttir 2 – Gulur Fákur Hilda frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Birna Ólafsdóttir Hnokki frá Fellskoti Hekla frá Oddhóli
9 3 V Arnar Ingi Lúðvíksson 3 – Grænn Dreyri Glæsir frá Akranesi Bleikur/álóttureinlitt 7 Dreyri Arnar Ingi Lúðvíksson Askur frá Akranesi Lukka frá Efra-Skarði
10 4 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson 1 – Rauður Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 10 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Fláki frá Blesastöðum 1A Fjallarós frá Litlalandi Ásahreppi
11 4 V Jóhann Ólafsson 2 – Gulur Fákur Tangó frá Heimahaga Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Pistill frá Litlu-Brekku Sveifla frá Geirmundarstöðum