Opna Blue Lagoon mótaröðin – Ráslistar og dagskrá fyrir gæðingakeppnina

Nú liggur fyrir dagskrá og ráslistar fyrir gæðingakeppnina sem fram fer fram næstkomandi föstudaginn 25.mars í Blue Lagoon mótaröðinni

Dagskrá

18:00 Barnaflokkur
          Unglingaflokkur
          Úrslit börn
          Úrslit unglingar

Forkeppni er riðin einn og einn í einu og 6 knapar fara í úrslit

Ráslistar

Unglingaflokkur 

1 1 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 1 – Rauður Sprettur Salvör frá Efri-Hömrum Rauður/milli-skjótt 8 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Hruni frá Breiðumörk 2 Stjarna frá Efri-Hömrum
2 2 V Glódís Líf Gunnarsdóttir 1 – Rauður Máni Baldursbrá frá Ketilsstöðum Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Máni Björn Viðar Ellertsson Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Brá frá Ketilsstöðum
3 3 H Hulda Ingadóttir 1 – Rauður Sprettur Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Sprettur Ingi Guðmundsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
4 4 V Þórhildur Lotta Kjartansdóttir 1 – Rauður Geysir Göldrun frá Hákoti Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Hrafnagaldur frá Hákoti Tilvera frá Hákoti
5 5 V Steinunn Lilja Guðnadóttir 1 – Rauður Geysir Assa frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Sveina frá Þúfu í Landeyjum
6 6 V Helena Rán Gunnarsdóttir 1 – Rauður Máni Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Björn Viðar Ellertsson, Helena Rán Gunnarsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Vænting frá Ketilsstöðum
7 7 V Matthildur Lóa Baldursdóttir 1 – Rauður Sprettur Ríma frá Gafli Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Dagný Egilsdóttir, Magnús Kristinsson Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Flís frá Feti
8 8 V Óliver Gísli Þorrason 1 – Rauður Sprettur Smiður frá Hólum Jarpur/milli-tvístjörnótt 19 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Kyndill frá Auðsholtshjáleigu Íþrótt frá Húnavöllum
9 9 H Júlía Björg Gabaj Knudsen 1 – Rauður Sörli Póstur frá Litla-Dal Brúnn/milli-einlitt 13 Sörli Jónas Vigfússon, Kristín Thorberg, Sigurður Gunnar Markússon Kappi frá Kommu Kolka frá Litla-Dal
10 10 H Eik Elvarsdóttir 1 – Rauður Geysir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 15 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
11 11 V Júlía Ósland Guðmundsdóttir 1 – Rauður Fákur Fákur frá Ketilsstöðum Rauður/milli-skjóttægishjálmur 12 Fákur Guðmundur Þ. Guðmundsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
12 12 V Kolbrún Sif Sindradóttir 1 – Rauður Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 14 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
13 13 V Hekla Rán Hannesdóttir 1 – Rauður Sprettur Agla frá Fákshólum Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Von Schulthess Yvonne Váli frá Efra-Langholti Elding frá Strönd II
14 14 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir 1 – Rauður Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sindri frá Leysingjastöðum II Æra frá Grafarkoti
15 15 V Glódís Líf Gunnarsdóttir 1 – Rauður Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 10 Máni Björn Viðar Ellertsson Grettir frá Hamarsey Harka frá Hamarsey
16 16 H Þórhildur Lotta Kjartansdóttir 1 – Rauður Geysir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 17 Geysir AH Hestar ehf, Annabella R Sigurðardóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
17 17 V Steinunn Lilja Guðnadóttir 1 – Rauður Geysir Heppni frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Dugur frá Þúfu í Landeyjum Sparta frá Ásbjarnarstöðum
18 18 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir 1 – Rauður Sprettur Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Jóhann Tómas Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju
19 19 V Hulda Ingadóttir 1 – Rauður Sprettur Ægir frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/dökk-einlitt 9 Sprettur Hulda Ingadóttir, Ingi Guðmundsson Aðall frá Nýjabæ Katla frá Flugumýri II

Barnaflokkur 

1 1 V Elísabet Líf Sigvaldadóttir 1 – Rauður Geysir Sumarliði frá Hárlaugsstöðum 2 Bleikur/fífil-einlitt 8 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Stáli frá Kjarri Sóllilja frá Hárlaugsstöðum 2
2 2 H Gabríel Liljendal Friðfinnsson 1 – Rauður Fákur Þokki frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 14 Fákur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
3 3 V Hrefna Kristín Ómarsdóttir 1 – Rauður Fákur Bella frá Álfhólum Rauður/milli-blesóttglófext 12 Fákur Sara Ástþórsdóttir Íkon frá Hákoti Kolfinna frá Álfhólum
4 4 H Hrafnhildur Rán Elvarsdóttir 1 – Rauður Sörli Stefnir frá Hofsstaðaseli Jarpur/dökk-einlitt 19 Sörli Elín Magnea Björnsdóttir, Hrafnhildur Rán Elvarsdóttir Skuggi frá Garði Blekking frá Hofsstaðaseli
5 5 V Apríl Björk Þórisdóttir 1 – Rauður Sprettur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Áslaug Pálsdóttir Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
6 6 V Kristín Elka Svansdóttir 1 – Rauður Sprettur Loki frá Syðra-Velli Jarpur/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Sprettur Hrafnhildur Bl Arngrímsdóttir Örn Þór frá Syðra-Velli Röskva frá Húsavík
7 7 V Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir 1 – Rauður Sprettur Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi
8 8 V Róbert Darri Edwardsson 1 – Rauður Geysir Viðar frá Eikarbrekku Rauður/milli-einlitt 14 Geysir Guðfinna Þorvaldsdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Vissa frá Holtsmúla 1
9 9 V Þórhildur Helgadóttir 1 – Rauður Fákur Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
10 10 V Ásthildur V. Sigurvinsdóttir 1 – Rauður Sörli Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp-einlitt 23 Sörli Doug Smith Ísar frá Kílhrauni Dama frá Kaldbak
11 11 V Íris Thelma Halldórsdóttir 1 – Rauður Sprettur Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli-einlitt 17 Sprettur Halldór Kristinn Guðjónsson Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól
12 12 V Kári Sveinbjörnsson 1 – Rauður Sprettur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Sveinbjörn Bragason Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Hnáta frá Hábæ
13 13 H Elísabet Líf Sigvaldadóttir 1 – Rauður Geysir Elsa frá Skógskoti Rauður/milli-stjörnótt 8 Geysir Elísabet Líf Sigvaldadóttir Straumur frá Feti Hula frá Hamraendum
14 14 H Gabríel Liljendal Friðfinnsson 1 – Rauður Fákur Erró frá Höfðaborg 11 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Högna frá Dvergsstöðum

Hvetjum þá sem vilja koma og setjast á pallana að mæta í Samskipahöllina til að sjá þessa framtíðarknapa okkar.

Mótin verða fjögur í Blue Lagoon en dagsetningarnar eru sem hér segir:

18. febrúar – fjórgangur (lokið)

26. febrúar – fimmgangur og slaktaumatölt (lokið)

12. mars – tölt (lokið)

25. mars – gæðingakeppni

Staðan í stigakeppninni fyrir siðasta mótið

Unglingaflokkur:
Glódís Líf Gunnarsdóttir 17
Guðný Dís Jónsdóttir 11
Hekla Rán Hannesdóttir 9
Sara Dís Snorradóttir 9
Sigrún Helga Halldórsdóttir 7
Guðmar Hólm Ísólfsson 6

Barnaflokkur:
Gabríel Liljendahl Friðfinnsson 18
Þórhildur Helgadóttir 13
Róbert Darri Edwardsson 9
Apríl Björk Þórisdóttir 8
Jóhanna Sigurlilja Sigurðardóttir 8
Elísabet Líf Sigvaldadóttir 6

Vonumst til að sjá sem flesta í Samskipahöllinni föstudaginn 25.mars

-Blue Lagoon nefndin