Dagskrá íþróttamóts Spretts 2022

Miðvikudagur 4. maí 2022

16:00

Fjórgangur meistaraflokkur V1

16:35

Fjórgangur ungmennaflokkur V1

17:15

Fjórgangur unglingar V2

18:25

Matarhlé 30 mín

18:55

Fjórgangur 2.flokkur V2

19:40

Fjórgangur 1.flokkur V2

21:05

Áætluð dagskrárlok

Fimmtudagurinn 5. maí 2022

16:00

Fimmgangur ungmennaflokkur F1

16:25

Fimmgangur unglingaflokkur F2

17:15

Tölt 1. flokkur T4

17:40

Fjórgangur börn V2

18:10

Fjórgangur ungmenni V2

18:30

Matarhlé 30 mín

19:00

Fimmgangur 1.flokkur F2

20:40

Áætluð dagskrárlok

Föstudagur 6. maí 2022

15:00

Tölt meistaraflokkur T1

15:25

Tölt ungmennaflokkur T1

15:55

Tölt ungmennaflokkur T3

16:05

Tölt unglingaflokkur T3

16:40

Hlé 15 mín

16:55

Tölt barnaflokkur T3

17:15

Tölt 2. flokkur T3

17:40

Tölt 1. flokkur T3

18:15

Matartími 30 mín

18:45

Tölt barnaflokkur T7

19:10

Tölt unglingaflokkur T7

19:40

Tölt 2. flokkur T7

20:15

Tölt 1. flokkur T7

20:40

Áætluð dagskrárlok

Laugardagur 7. maí 2022

9:30

Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur V2

9:55

Fjórgangur B-úrslit unglingar V2

10:20

Fjórgangur A- úrslit Ungmennaflokkur V2

10:45

Hlé 10 mín

10:55

Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur F2

11:25

Fjórgangur A- úrslit 2. flokkur V2

11:50

Matarhlé 30 mín

12:20

Fjórgangur A- úrslit barnaflokkur V2

12:45

Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur T3

13:10

Tölt A-úrslit barnaflokkur T7

13:35

Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T7

13:50

Tölt A-úrslit 2. flokkur T7

14:05

Tölt A úrslit 1. flokkur T7

14:20

Hlé 30 mín undirbúa skeiðgreinar

14:50

Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur

15:35

Gæðingaskeið PP1 1. flokkur

16:20

100 m skeið P1 1. flokkur

16:32

100 m skeið P1 meistaraflokkur

16:47

Áætluð dagskrárlok

Sunnudagur 8. maí 2022

9:00

Fjórgangur A-úrslit Unglingaflokkur V2

9:25

Fjórgangur A-úrslit 1.flokkur V2

9:50

Fjórgnagur A-úrslit Ungmennaflokkur V1

10:15

Fjórgangur A-úrslit Meistaraflokkur V1

10:40

Fimmgangur A-úrslit Unglingaflokkur F2

11:10

Hlé 15 mín

11:25

Fimmgangur A-úrslit 1.flokkur F2

11:55

Fimmgangur A-úrslit Ungmennaflokkur F1

12:25

Matarhlé 30 mín

12:55

Tölt A- úrslit 1.flokkur T4

13:15

Tölt A-úrslit Barnaflokkur T3

13:35

Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T3

13:55

Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T3

14:25

Tölt A-úrslit 2.flokkur T3

14:45

Hlé 15 mín

15:00

Tölt A-úrslit 1.flokkur T3

15:20

Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T1

15:40

Tölt A-úrslit Meistaraflokkur T1

16:00

Áætluð dagskrárlok