Breytt dagskrá íþróttamóts Spretts

Breytt dagskrá íþróttamót Spretts

Miðvikudagur 4. maí 2022
16:00 Fjórgangur meistaraflokkur V1
16:35 Fjórgangur ungmennaflokkur V1
17:15 Fjórgangur unglingar V2
18:25 Matarhlé 30 mín
18:55 Fjórgangur 2.flokkur V2
19:40 Fjórgangur 1.flokkur V2
21:05 Áætluð dagskrárlok

Fimmtudagurinn 5. maí 2022
16:00 Fimmgangur ungmennaflokkur F1
16:25 Fimmgangur unglingaflokkur F2
17:15 Tölt 1. flokkur T4
17:40 Fjórgangur börn V2
18:10 Fjórgangur ungmenni V2
18:30 Matarhlé 30 mín
19:00 Fimmgangur 1.flokkur F2
20:40 Áætluð dagskrárlok

Föstudagur 6. maí 2022
15:00 Tölt meistaraflokkur T1
15:25 Tölt ungmennaflokkur T1
15:55 Tölt ungmennaflokkur T3
16:05 Tölt unglingaflokkur T3
16:40 Hlé 15 mín
16:55 Tölt barnaflokkur T3
17:15 Tölt 2. flokkur T3
17:40 Tölt 1. flokkur T3
18:15 Matartími 30 mín
18:45 Tölt barnaflokkur T7
19:10 Tölt unglingaflokkur T7
19:40 Tölt 2. flokkur T7
20:15 Tölt 1. flokkur T7
20:40 Áætluð dagskrárlok

Laugardagur 7. maí 2022
9:30 Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur V2
9:55 Fjórgangur B-úrslit unglingar V2
10:20 Fjórgangur A- úrslit Ungmennaflokkur V2
10:45 Hlé 10 mín
10:55 Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur F2
11:25 Fjórgangur A- úrslit 2. flokkur V2
11:50 Fjórgangur A- úrslit barnaflokkur V2
12:15 Matarhlé 30 mín
12:45 Fjórgangur A-úrslit Ungmennaflokkur V1
13:10 Fjórgangur A-úrslit Meistaraflokkur V1
13:35 Fjórgangur B-úrslit 1. flokkur T3
14:00 Tölt A-úrslit barnaflokkur T7
14:25 Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T7
14:40 Tölt A-úrslit 2. flokkur T7
14:55 Tölt A úrslit 1. flokkur T7
15:10 Hlé 30 mín undirbúa skeiðgreinar
15:40 Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur
16:25 Gæðingaskeið PP1 1. flokkur
17:10 100 m skeið P1 1. flokkur
17:22 100 m skeið P1 meistaraflokkur
17:37 Áætluð dagskrárlok

Sunnudagur 8. maí 2022
9:30 Fjórgangur A-úrslit Unglingaflokkur V2
9:55 Fjórgangur A-úrslit 1.flokkur V2
10:20 Fimmgangur A-úrslit Unglingaflokkur F2
10:50 Hlé 15 mín
11:05 Fimmgangur A-úrslit 1.flokkur F2
11:35 Fimmgangur A-úrslit Ungmennaflokkur F1
12:05 Matarhlé 30 mín
12:35 Tölt A- úrslit 1.flokkur T4
12:55 Tölt A-úrslit Barnaflokkur T3
13:15 Tölt A-úrslit Unglingaflokkur T3
13:35 Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T3
14:05 Tölt A-úrslit 2.flokkur T3
14:25 Hlé 15 mín
14:40 Tölt A-úrslit 1.flokkur T3
15:00 Tölt A-úrslit Ungmennaflokkur T1
15:20 Tölt A-úrslit Meistaraflokkur T1
15:40 Áætluð dagskrárlok